PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คุณคิดยังไงกับ นักเลงพี่หาเรื่องรุ่นน้อง?

Price
2nd December 2012, 16:12
คุณคิดยังไงกับ นักเลงพี่หาเรื่องรุ่นน้อง?

ซึ่งตอนนี้ผมมีเรื่องกับ รุ่นพี่อยู่สถาบันเดียวกัน ซึ่งเป็นนักเลงใหญ่ ผมแค่ไปคุยกับแฟนเขาที่อยู่สถาบันเดียวกันคุยกันเหมือนพี่น้องกัน แต่เขาคิดไปถึงโน้นเลยบอกว่าผมไปจีบแฟนพี่เขา เลยมีเรื่อง

1.คุณคิดยังไง
2.ผมควรทำยังไง

ต่อยเเม่งเลย:):):)

หวังว่าคงทำได้ อายุห่างเป็นห่าง ผมมอ3 พี่เขา มอ5หรือ6หรอก ซึ่งผมไม่ชอบมีเรื่องนัก

เป็นผมคงอยากจะขอ1-1เลยกับคนยากมีเรื่องจริง แล้วต่อยเนี้ยตกลงกันเลยแพ้คือแพ้ ต่อยกันจบแค่นี้ ไม่มีการเอากันต่อหลังจากต่อย แล้วก็ไม่มีอาวุธ แต่ถ้าจะต่อยมีรุมเนี่ยขอบาย บอกอาจารย์ เป็นผมนะ แหะๆๆ

พูดเหมือนหนังเลยเนอะ สมัยนี้ไม่มีแล้ว 1-1 ลุมอย่างเดียวแหละ

คุยกับพี่เค้าโดยใช้เหตุผลก่อนครับถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องก็นัดกัน 1-1 เลยครับ :o / ผมไม่เคยเจอนะรุ่นพี่ที่จะต่อยรุ่นน้องเพราะไปคุยกับแฟนเค้าเนี่ยแต่ที่แรงที่สุดคือผมไปคุยกับรุ่นพี่ชายคนนึงแล้วเค้าเอารูปรุ่นพี่ให้ดูผมบอกว่า นางฟ้ากับหมาวัด เค้าด่าผมใหญ่เลยบอกว่าจะต่อยผม แต่ก็ไม่โดนนะ เค้าให้อภัยผมครับ :o

มันคุยกันไม่รู้เรื่องหรอก มันบ้า สูบม้าเยอะ คิดมากพวกนี้อ่ะ 1-1เหรอคงเป็นไปไม่ได้ รุมอย่างเดียวคนพวกนี้

theza2589
2nd December 2012, 16:13
ต่อยเเม่งเลย:):):)

nvmpomza
2nd December 2012, 16:52
ให้แฟนเค้าไปอธิบายก็น่าจะโอเคนะ ถ้าไม่ได้คุณต้องไปคยเองแหละครับ ผมว่านะ

Gokusen
2nd December 2012, 18:14
นักเลงใหญ่ๆๆๆๆๆๆอะไรๆก็รุ่นใหญ่ๆๆๆๆลูกพี่ ผมเห็นพวกนี้โดนเค้าไล่ตีจนตายไม่ก็เข้าโรงพยาบาลมาหลายคน ล่ะเหมือนสมัยผมเรียนช่างอ่ะ ตลาดมีน รวมกลุ่มกันนั่งตามจุด มีลูกพี่ใหญ่หัวหน้าคนนึงนี่ล่ะทำนั่งเฝ้านั่งคุม ข้านี่อมตะเก่งสุดในปฐพี พอเอาจริงๆโดนเค้าไล่ตีวิ่งหนีหัวซุกหัวซุนผมล่ะฮาาาาาาาาา:o อยากทำเก่งดีนัก เรียนๆไห้จบมีอนาคตสบายๆอยุ่บ้านเล่นxboxกะแฟนดีกว่า กลัวหมดอนาคตเจ็บตัวพิการรรรรรร

ในโลกนี้ไม่มีใครเก่งกว่าใครหรอกครับ ทุกคนตายได้เหมือนกันหมด จะช้าหรือเร็วแค่นั้นเอง คนที่เก่งที่สุดในโลกคือผุ้ให้ความ ตาย และก็ปืนหรืออุปกรณ์ อาวุธกระสุนทั้งหลาย พวกนี้ล่ะเจ๋งสุดครับ:cool:

kengbio5com
2nd December 2012, 18:21
อย่าไปสนใจครับ ผมเข้าใจ รุ่นพี่ รร.มันก็มึนน่ะ ปีหน้ามันก็จบแล้ว

ballba
2nd December 2012, 18:27
ใหญ่จริงป่าว *-*

nakiann123
2nd December 2012, 18:32
ตีเลยครับ หุ ๆๆๆ

ไม่พอใจก็ซัดเลย แบบผม =w=

kimasd555
2nd December 2012, 18:55
โชว์ลาวครับ ! ผมก็ไม่ชอบ

babymaster
2nd December 2012, 18:58
ฟ้องครูครับ แล้วขู่ครูถ้าไม่เอาเรื่องจะแจ้งตำรวจ

BackKoMz-
2nd December 2012, 19:24
เป็นผมคงอยากจะขอ1-1เลยกับคนยากมีเรื่องจริง แล้วต่อยเนี้ยตกลงกันเลยแพ้คือแพ้ ต่อยกันจบแค่นี้ ไม่มีการเอากันต่อหลังจากต่อย แล้วก็ไม่มีอาวุธ แต่ถ้าจะต่อยมีรุมเนี่ยขอบาย บอกอาจารย์ เป็นผมนะ แหะๆๆ

gspretun
2nd December 2012, 19:35
ต่อยเเม่งเลยไม่ได้ก็ยกพวกเเมมเลยครับ
ถ้ายกพวกเเมมไม่ได้อีก ก็สปาต้าเเมมอีกเลยครับ 5555+

diippyjas
2nd December 2012, 19:39
ระเบิดปิงปองโยนเลยครับ 555

O'z NEWBIE IN THE H.H.
2nd December 2012, 20:05
คุยกับพี่เค้าโดยใช้เหตุผลก่อนครับถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องก็นัดกัน 1-1 เลยครับ :o / ผมไม่เคยเจอนะรุ่นพี่ที่จะต่อยรุ่นน้องเพราะไปคุยกับแฟนเค้าเนี่ยแต่ที่แรงที่สุดคือผมไปคุยกับรุ่นพี่ชายคนนึงแล้วเค้าเอารูปแฟนเค้าให้ดูผมบอกว่า นางฟ้ากับหมาวัด เค้าด่าผมใหญ่เลยบอกว่าจะต่อยผม แต่ก็ไม่โดนนะ เค้าให้อภัยผมครับ :o

M4A1Predator
2nd December 2012, 20:48
คุยกับคนที่ไว้ใจได้ครับ
หาวิธีแก้ปัญหาเอา ไป + กับมันก็แพ้เปล่าๆ
พวกอ่อนแอเท่านั้นที่ตีกัน
ให้ตายเถอะ

BerZerKer
2nd December 2012, 20:52
รุ่นพี่โรงเรียนอะไรครับ ที่จะไปต่อยรุ่นน้อง แค่คุยกับแฟนเขาหึงอยากเวอร์ๆ :scare

RealArmy
2nd December 2012, 20:55
อยู่เฉยๆดีที่สุด แต่หากเขาจะมาทำร้ายเรา ก็ต้องป้องกันตัวเอง แต่อย่าสวนกลับ ขอเจรจาอะไรประมาณนี้ จะได้เรื่องไม่ยุ่งยาก

Price
2nd December 2012, 20:56
อยู่เฉยๆดีที่สุด แต่หากเขาจะมาทำร้ายเรา ก็ต้องป้องกันตัวเอง แต่อย่าสวนกลับ ขอเจรจาอะไรประมาณนี้ จะได้เรื่องไม่ยุ่งยาก

อย่างที่ผมบอกแหละครับ มันติดยา เอากำลังมาตัดสินใจ

บุรุษฟ้า-ขาว
2nd December 2012, 20:57
รุ่นพี่หาเรื่องรุ่นน้องผมว่าไม่ผิดนะ ถ้ารุ่นน้องมันกวนส้นตีนเราก่อนเราก็อย่าไปยอมมันดิ !
ถ้าเราไม่ทำไรมันมันก็ว่าเราไม่กล้าสิครับ :) ใครจะว่ายังไงก็ช่าง แต่มาทำนิสัยไม่ดีใส่เรา
เราก็ควรจะสั่งสอนนะ !

O'z NEWBIE IN THE H.H.
2nd December 2012, 21:01
คุณคิดยังไงกับ นักเลงพี่หาเรื่องรุ่นน้อง?

ซึ่งตอนนี้ผมมีเรื่องกับ รุ่นพี่อยู่สถาบันเดียวกัน ซึ่งเป็นนักเลงใหญ่ ผมแค่ไปคุยกับแฟนเขาที่อยู่สถาบันเดียวกันคุยกันเหมือนพี่น้องกัน แต่เขาคิดไปถึงโน้นเลยบอกว่าผมไปจีบแฟนพี่เขา เลยมีเรื่อง

1.คุณคิดยังไง
2.ผมควรทำยังไง

หวังว่าคงทำได้ อายุห่างเป็นห่าง ผมมอ3 พี่เขา มอ5หรือ6หรอก ซึ่งผมไม่ชอบมีเรื่องนัก

พูดเหมือนหนังเลยเนอะ สมัยนี้ไม่มีแล้ว 1-1 ลุมอย่างเดียวแหละ

มันคุยกันไม่รู้เรื่องหรอก มันบ้า สูบม้าเยอะ คิดมากพวกนี้อ่ะ 1-1เหรอคงเป็นไปไม่ได้ รุมอย่างเดียวคนพวกนี้

งั้นถ้าเจอแบบนี้ยอมเถอะครับถ้าคุณกลัวว่าเค้าจะมาทำร้ายคุณจะมายิงคุณจะมาอะไรคุณก็ยอมเถอะ แต่ถ้าคุณไม่กลัว บรรดาพี่ๆน้องๆพ้องเพื่อนตามมาเยอะๆครับ ยกแก๊งตีกันเลย / ผมลืมบอกคนที่ผมไปคุยด้วยอะ ม 6 ครับ

magabers
2nd December 2012, 21:04
กรณีของนายเหมือนของผมเลย แต่ของผมโดนเล่นไปแล้ว 555
แฟนมันไม่สนใจแล้วมาชอบผม แล้วทีนี้ วันนั้นมันกับผมซัดกันในห้องสมุด = =
ตอนแรกไม่คิดว่าจะกล้าทํา ที่ไหนได้ มันซัดผมร่วงเลย(ผมตัวเล็ก) เท่านั้นแหละ เพื่อนผมกระโดดซัดหน้าบวมเลยครับ :3
ปล.ถ้าจะ1-1เอาเพื่อนไปด้วยนะ สมัยนี้ไว้ใจไม่ได้ เผื่อตุกติก

Price
2nd December 2012, 21:08
รุ่นพี่หาเรื่องรุ่นน้องผมว่าไม่ผิดนะ ถ้ารุ่นน้องมันกวนส้นตีนเราก่อนเราก็อย่าไปยอมมันดิ !
ถ้าเราไม่ทำไรมันมันก็ว่าเราไม่กล้าสิครับ :) ใครจะว่ายังไงก็ช่าง แต่มาทำนิสัยไม่ดีใส่เรา
เราก็ควรจะสั่งสอนนะ !

นั้นก็จริง แต่เรื่องของผมมัน ไม่น่าจะเกิดเรื่องนะ คุยกันเหมือนพี่น้องกัน แต่มันกลับคิดไกลไปถึงโน้นเลย ว่าจีบกัน

arthid0044
2nd December 2012, 21:14
ผมว่าถ้า อายุห่างกันเกินไป 1-1 ยากนะครับ -..- กระดูกคนละเบอร์กัน

typearmyer
2nd December 2012, 21:20
ผมไม่เล็กนะครับ

babymaster
2nd December 2012, 21:25
ต้องใช้เหตุผลครับ ผู้ดีจะไม่ใช้กำลัง
จะตีกัน1-1ก็ไมต่างอะไรกับพวกหมาหมู่หรอก เพราะมันก็ไม่ใช้สมองทั้งคู่
ถ้าแน่ท้าดวลแข่งกันทำโจทย์ยากสิครับ

diawnaja
2nd December 2012, 21:31
เราก็อยุ่เฉยๆของเราไปเหอะครับ

ผมก็เป็นรุ่นพี่ใหญ่ใน รร นะ แต่จะมีเรื่องกับรุ่นน้อง เวลารุ่นน้อง มาปีนเกลียวมาด่าเท่านั้น ไม่เคยรุมด้วย (แอบโชว์)

bigspy77
2nd December 2012, 21:32
เป็นผม ผมจะบอกมันไปว่า อย่ามายุ่งกับกูไอ่ส้นเตียน ถ้ามันจะตีเรา เราก็เดินออกไปไม่ต้องไปสนใจมัน

Lost Seraph
3rd December 2012, 00:00
ล้างแค้นตอนโต 55555

ล้อเล่นนะครับ ทำไงก็ได้ให้มันมีปัญหาน้อยที่สุด คนที่ตามแก้ปัญหาก็พ่อแม่นี่แหละครับ :)

untimate
3rd December 2012, 06:57
ตุ๊ด****** ม5ม6 แล้ว ต้องอยู่ให้น้องเคารพ ไม่ใช่อยู่ให้น้องเกรงกลัว เหอะๆ ถ้ารุ่นน้องปืนเกลียวก็ว่าไปอย่าง

koizumiyuki
3rd December 2012, 07:39
จขกท เเน่ใจหรอครับว่าเเค่นั้นจริงๆ เเค่พี่สาว ถ้าเเค่นั้นจริงๆเลยกะคงไม่ได้ผิดอะไร เพราะถ้าไม่ได้คิด คนเรา คงไม่ไปยุ่งกับคนที่เขามีเเฟนเป็นนักเลง สูบม้าหรอกครับ ให้มันมีเรื่องมีราว ทั้งๆที่รุ้ว่ ไปคุยเเล้วก็ต้องเจอหนะนะ. . . .

BlacksWhites
3rd December 2012, 09:41
หารุ่นพี่ไปเคลียร์ครับ ก็อย่างที่ท่านพูดล่ะฮะ 1-1 แทบเป็นไปไม่ได้