PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับสตรีมครับ

retrosperm
2nd December 2012, 23:07
:askเหมือนจะไปเผลอกด เดโมเกมส์มา Endless Space มา จะเอาออกจาก libary ยังไงหรอเล่นก็ไม่เล่นไม่อยากให้มันไปปนกับเกมส์แท้

addgolf22
2nd December 2012, 23:10
คลิดขวาที่เกม ใน libary เลือกลบเนี้ยหาภายในเกม แคนี้ก็น่าจะได้ละนะครับ
ผมเคยลบTeam Fortress 2 มันหายไปจากlibary เลยอะครับ น่าจะเหมือนกัน

retrosperm
2nd December 2012, 23:24
คลิดขวาที่เกม ใน libary เลือกลบเนี้ยหาภายในเกม แคนี้ก็น่าจะได้ละนะครับ
ผมเคยลบTeam Fortress 2 มันหายไปจากlibary เลยอะครับ น่าจะเหมือนกัน
มันแค่ลบตัวเกมส์อะครับ ในสตรีมก็บอกครับ ว่าจะยังคงอยูใน ไลบราลี่