PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : DISHONORED ช่วยด้วยครับ เกม Crash

Geralt of Rivia
3rd December 2012, 01:45
มันเป็นงี้ครับ พอผมเล่นไปถึงที่พัก นอนหลับ ฝัน แล้วที่พบกะ Outsider พอมันมอบพลัง กับ หัวใจให้เราแล้วก็จบด่าน มันก็ขึ้นจอดำ แล้วก็ "Dishonored has stopped working" อ่ะครับ

ใครเป็นมั่ง ช่วยทีครับ ผมไม่ค่อยเก่งอังกฤษ อ่านเว็บนอกไม่ค่อยเข้าใจ :(

ขอความกรุณาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ldannaruto
3rd December 2012, 09:07
ืnotebookหนือเปล่า เเล้วตอนเล่นใช่ คีบอร์ดหรอเปล่าถ้าใช่ ให้ถอดคีบอดออกครับ

Geralt of Rivia
6th December 2012, 21:02
คอม PC ครับ ตอนนี้ ผ่านตรงได้รับพลังวิเศษแล้ว มาเป้นตอนที่เข้าไปใน Lab Dr.Giovanni อ่ะครับ อาการเดียวกันเลย Has stopped working เหมือนกัน