PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เซฟเกมส์ FAR CRY 3 ไม่ได้ครับ

kwan23
3rd December 2012, 03:02
สวัสดีครับ ผมได้แผ่น FAR CRY 3 ก๊อปมาจากเพื่อนนะครับ พอออกจากเกมส์แล้วออกเข้าใหม่ ฉากที่เซฟเอาไว้ดันหายไปนะครับ เล่นไปไกลแล้วด้วย ผมเลยไปถามเพื่อน เขาก็บอกว่าเซฟไม่ได้เหมือนกันครับ ผมเลยอยากทราบว่าจะเซฟฉากเกมส์ FAR CRY 3 ต้องทำอย่างไรหรือครับ ช่วยทีครับ ผมกับเพื่อนอยากเล่นมากๆเลยละครับ

ExtremZ
3rd December 2012, 03:38
ตอนแรกของผมก็คิดว่า Save ไม่ได้เหมือนกัน เล่นฉากที่มันให้วิ่งหนี ไอ Vass เข้าป่าอ่ะ ถึงฉากข้ามสะพานแล้วตกน้ำ ผมเลยลองออกเกมส์ แล้วเข้ามาใหม่ ปรากฏว่าต้องเล่นใหม่ตั้งแต่ฉากแรกเลยที่ถูกขังในกรงไม้อะ แต่พอผมเล่นไปไกลจากฉากตกน้ำแล้ว ถึงฉาก denis เข้ามาช่วยแล้วพาเข้าหมู่บ้าน หลังจากนั้นก็ Save ได้ปกติดีนี่ครับ ลองดูนะ

kwan23
3rd December 2012, 09:25
ตอนแรกของผมก็คิดว่า Save ไม่ได้เหมือนกัน เล่นฉากที่มันให้วิ่งหนี ไอ Vass เข้าป่าอ่ะ ถึงฉากข้ามสะพานแล้วตกน้ำ ผมเลยลองออกเกมส์ แล้วเข้ามาใหม่ ปรากฏว่าต้องเล่นใหม่ตั้งแต่ฉากแรกเลยที่ถูกขังในกรงไม้อะ แต่พอผมเล่นไปไกลจากฉากตกน้ำแล้ว ถึงฉาก denis เข้ามาช่วยแล้วพาเข้าหมู่บ้าน หลังจากนั้นก็ Save ได้ปกติดีนี่ครับ ลองดูนะ

ผมเล่นไปไกลถึงไปเปิดหอคอยอีกหอหนึ่งแล้วครับ แล้วเจอผู้หญิงแล้วครับ ตอนแรกก็ออกจากเกมส์ไปหน้าแรกก็ยังเห็นมีเซฟอยู่ แต่พอออกจากเกมส์แล้วเข้าใหม่เซฟมันก็หายไปนะครับ

Gokusen
3rd December 2012, 11:46
ผมเล่นไปไกลถึงไปเปิดหอคอยอีกหอหนึ่งแล้วครับ แล้วเจอผู้หญิงแล้วครับ ตอนแรกก็ออกจากเกมส์ไปหน้าแรกก็ยังเห็นมีเซฟอยู่ แต่พอออกจากเกมส์แล้วเข้าใหม่เซฟมันก็หายไปนะครับ

ลองย้ายไปเซฟช่อง3 ดูครับ

headshot deluxe
3rd December 2012, 12:03
ใช้แครกของอะไรครับ

kwan23
3rd December 2012, 16:34
ตอนนี้เจอแล้วครับ พอลบแล้วลง Uplay ใหม่ก็เจอครับ