PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครรอแพท Assassin's Creed 3 fix frame rate อยู่ มาคุยกันคับ

SalaseNs
3rd December 2012, 19:28
อย่างที่รู้ๆกันคือ การ์ดจอของ ATI มีปัญหาเรื่อง Frame Rate

ตอนนี้ก็จริงๆถ้านับตามเวลา เกมเพิ่งออกมาไม่นานเลย (ยังไม่ถึงเดือนด้วยซ้ำ)

แต่ก็จิตใจคนรออะครับ อยากรู้ว่าเกมก่อนๆ เวลามีปัญหาแบบนี้เค้าแก้ให้มั่งรึเปล่า? (ผมเพิ่งเคยซื้อแผ่นแท้)

จริงๆอาจจะมาพร้อมกับ DLC ตัวแรก หรือที่ไปเห็นในเว็บหลักมีแพท Thank Giving Patch แต่ไม่แน่ใจว่าครอบคลุมถึง PC ด้วยรึเปล่า

จริงๆก็ทำได้แค่รอต่อไปนั่นแหละครับ

ใครรออยู่ หรือทนเล่นไปแล้วก็แอดผมไวได้นะครับ

User : Pacharapon (ใครรู้วิธีเปลี่ยน บอกผมด่วน เพราะผมหาแล้ว มันเปลี่ยนไม่ได้ เซ็งเลย T^T )

E-Mail : Night_STar-Erh@Hotmail.com

Rotten_apple
3rd December 2012, 19:42
ผมfpsประมาณ35-40เล่นจนจบแล้วไม่ค่อยประทับใจframe rateนี่แหละ รอแพทเหมือนกันครับ แต่dlcแรกที่มันแถมมายังไม่ได้เล่นซักภาระกิจเลย ว่าจะรอให้มันpatchก่อน

pamzar5546
3rd December 2012, 20:08
ผมfpsประมาณ35-40เล่นจนจบแล้วไม่ค่อยประทับใจframe rateนี่แหละ รอแพทเหมือนกันครับ แต่dlcแรกที่มันแถมมายังไม่ได้เล่นซักภาระกิจเลย ว่าจะรอให้มันpatchก่อน

อิจฉา****** ผมเดินในเมือง เฟรมเรตตกเหลือ 10 กว่าๆเอง เดินในป่าชิลๆ ขึ้นมาเกือน 20 เอง