PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมไม่มีบัตรเครดิตเลย และ เดบิต กับบัญชีธนาคาร (มีแต่บัญชี Paypal)

TwinkleToes
3rd December 2012, 21:03
ผมอยากถามว่า ผมไม่มีบัตรเครดิตเลย และ เดบิต กับบัญชีธนาคาร ก็ไม่มีอีก

อยากทราบว่า ฝากคนอื่นโอนมาให้เราได้ไหมครับ แล้วถ้าได้สามารถ นำไปซื้อของผ่านเว็บได้ไหมครับ ขอผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ :sweat:sweat

boye
3rd December 2012, 21:05
พากันไปแล้วๆๆๆๆ ดันช่วยๆๆ

เหม่อมึuเอ๋อ
4th December 2012, 00:29
ลองใช้ k web card ดูครับ แค่มีบัญชีกสิกรก็สร้างบัตรเครดิตได้ บัตรเครดิตส่วนนี้ ใช้ซื้อของในเว็ปได้เกือบ 100% เลยครับ จากที่ลองใช้มา
แต่ใช้ได้แค่ในเน็ตเท่านั้นอะนะ

ส่วนบัญชีเพยพาวถ้าจะใช้ซื้อของมันก็ต้องเชื่อมต่อกับบัตรเครดิตด้วยไม่ใช่หรอครับ เคยใช้อยู่นิดหน่อย แต่ไม่ค่อยแน่ใจ<<
ส่วน K web card ถ้าสนใจก็ไปเปิดบัญชีที่ กสิกร อะครับใช้เอกสารนิดหน่อย ก็มีบัตรเครดิตมาใช้ในเว็บได้แล้ว
ให้เขาโอนเงินมาก็ได้ด้วย