PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : The Walking Dead Season 3 Ep 8 สปอย

-_NaMe-NoT_-
3rd December 2012, 21:08
มันมากเลย ตอนนี้ กลุ่มริคบุกไปที่เมืองของผู้ว่า ช่วยเกล็นกับแม็กกี้ สุดท้ายก็ช่วยมาได้ ผู้ว่าโดนมิชอนกระเศษกระจกเสียบตาบอดเบย

แดริล โดนจับ ไปเจอกับพี่แล้ว จะเป็นยังไง แล้วกลุ่มใหม่ที่มาในคุก แล้วคาร์ลไปเจอ จะรวมกลุ่มกับริคป่าวหว่า น่าติดตามมาก

ต้องรออีกนาน เดือนกุมภา นู้นนน

zoomza000
3rd December 2012, 21:14
มันมากเลย ตอนนี้ กลุ่มริคบุกไปที่เมืองของผู้ว่า ช่วยเกล็นกับแม็กกี้ สุดท้ายก็ช่วยมาได้ ผู้ว่าโดนมิชอนกระเศษกระจกเสียบตาบอดเบย

แดริล โดนจับ ไปเจอกับพี่แล้ว จะเป็นยังไง แล้วกลุ่มใหม่ที่มาในคุก แล้วคาร์ลไปเจอ จะรวมกลุ่มกับริคป่าวหว่า น่าติดตามมาก

ต้องรออีกนาน เดือนกุมภา นู้นนน

ขอลิ้งหน่อยครับ ผมยังไม่ได้อ่านที

Lightenning
3rd December 2012, 21:20
ขอลิ้งหน่อยครับ ผมยังไม่ได้อ่านที
http://tvseriesclub.com/%E0%B8%94%E0%B8%B9online-%E0%B8%8B%E0%B8%B5%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B9%88%E0%B8%A2%E0%B9%8C-usa-the-walking-dead-season-3-%E0%B8%8B%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A2/
จิ้มเบยยย หรือไม่ก็เข้าแฟนเพจซี่รี่เขาครับ พิมเบยย We Are The Walking Dead ในFaceBook ครับ

3rd December 2012, 21:27
tvseriesclub ของผมดูไม่ได้ เลยไปโหลดใน thaicybertron.blogspot

ใครดูแล้วก็มาเล่า ๆสปอย ๆกันนะครับ สนุกมากตอนนี้

ใครอยากได้ลิ้งโหลด PM มา หรือ ลิ้งดูออนไลน์ ก็ข้างบนเลย

l3ack_Step
3rd December 2012, 23:22
ผมอยากรู้มากเลยตกลง ลอรี่ ตายมั้ย ตอนที่ริครับโทรศัพท์แล้วก็คุยกับลอรี่และก็บอกว่าคนที่เคยตายไปแล้วอยู่ด้วยสรุปริคหลอนหรอครับ

คงช็อคที่ลอรี่ตาย ในความคิดของผมนะ ริคอาจจะหลอน 55

krisana
4th December 2012, 02:12
จบอย่างปวดร้าวว T T จบแบบปล่อยให้ลุ้นสุดๆ แดริลขวัญใจผมอย่าตายนะ !!

Onmyway
4th December 2012, 07:35
ep9 ต้องรอเดือน กุมภา เลยหรอครับ

4th December 2012, 16:09
ผมอยากรู้มากเลยตกลง ลอรี่ ตายมั้ย ตอนที่ริครับโทรศัพท์แล้วก็คุยกับลอรี่และก็บอกว่าคนที่เคยตายไปแล้วอยู่ด้วยสรุปริคหลอนหรอครับ

คงช็อคที่ลอรี่ตาย ในความคิดของผมนะ ริคอาจจะหลอน 55

ลอรี่ ตายแน่นอนนะ ซอมบี้ ก็กินไปแล้ว ตัวที่ริคแทงที่ท้องอะ ที่ริคคุยโทรศัพท์เป็นเพราะจิตหลอนไปเอง

ep9 ต้องรอเดือน กุมภา เลยหรอครับ

เขาจะฉายแบบอย่างละครึ่ง เหมือน ซีซั่น 2 ต้องรออีกนาน TT

แนะนำ Serise ฝรั่งที่ผมดูอยู่นะ

Revolution เรื่องเกี่ยวกับพลังงานที่หายไป

Arrow หนุกมาก ฉากต่อสู้มันมาก พระเอกโครตเก่ง เป็นเรื่องแบบ พระเอกติดเกาะ 5 ปี แล้วได้กลับมา แต่เขาต้องเปลี่ยนเป็นอีกคนเพื่อล้างบัญชีให้พ่อ

GaPoMiBo
5th December 2012, 15:22
รอ ep 9 อยู่นะ
คิดถึง ลอรี่จัง ไม่น่าตายเลย!!!

fames12
5th December 2012, 15:48

กลุ่มที่คร์าลพามาผมว่าดีน่ะครับ

ep 9 ผมโคตรอยากดูเลยครับ พี่น้องมาเจอกัน เเดริลกับเมิ์รล จะเปงไงก็ไม่รู้!!

fames12
5th December 2012, 15:56
แปปเดียวก็คิดถึงซีรี่นี้ล่ะครับ :(

ConnaE
8th December 2012, 15:06
ผมว่าเมิล น่าจะตายนะ
ส่วนแดริล ไม่ตาย100 %

LovePiece
8th December 2012, 18:42

ผมว่ารวมกันกลุ่มกันแน่นอนเลยครับ เพราะไทรีสในการ์ตูนเรียกได้ว่าเป็นมือขวาของริคเลย แต่รู้สึกว่ามิชอนยังไม่ค่อยลงเอยด้วยดีกับกลุ่มริคเท่าไหร่

kimpig123
26th December 2012, 00:52

เดือนกุมภา นี่เขาเอา Season 3 มาฉายซ้ำไม่ใช่หรอครับ

ParinyaStarter
30th December 2012, 11:40
เหอๆ ss2 ทำยืดซะยาว พอ ss3 ทำย่อซะ... บลาๆ 55
แต่อยากรู้ว่า Daryl มันตายรึป่าว มีใครอ่านใน Comics แล้วบ้าง เล่มที่เท่าไหร่ช่วยบอกหน่อยคร้าบ :)
แล้ว Rick ในซีรี่ย์ มันจะโดนตัดแขนแบบใน Comics มั้ยเนี่ยย :sweat

[In]TerLight'z
30th December 2012, 20:13
ผมดูทาง Dooseriesblogspot อะครับ หนังเยอะมาก

mooshirogane
30th December 2012, 22:57
บลา ๆๆๆ ในการ์ตูน กับซี่รี่ มันไม่ค่อยตรงกันนะครับ เพราะแดริล กับ เมิร์ล ไม่มีในการ์ตูน มีแค่ในซีรี่ ในการ์ตูนนี้ดราม่ามาก คาล ตาบอด ริคโดนตัดมือ เกร็นตาย

เพราะงั้นในซีรี่ไม่เหมือนกันแน่นอน ตัวที่มาใหม่ ในคุก มีโทรีสในการ์ตูน กับวัยรุ่นผู้ชายน่าจะมาจาก ver.เกม