PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : FAR CRY 3 : BLACKBOX REPACK เซฟไม่ได้

artidinw
4th December 2012, 02:02
คือผมเล่นไปจนเปิดเสาวิทยุได้2เสาแล้วอะครับ ภาระกิจก็ถึงที่ให้หาเห็ดสีฟ้าแล้วอะครับ แต่พอออกเกมส์เข้าใหม่เซฟมันก็หายอะครับ แล้วผมก็ลองหลายวิธีแล้วอะครับ เช่น โหลดแครกมาแก้ก็ยังไม่ได้ แต่บางวิธีที่กำลังเจอเช่น ต้องเซฟที่บ้านนี้ยังไม่ได้ลอง ใครมีวิธีแก้บ้างครับ เพราะเห็นมาหลายกระทู้ละ (หวังว่าไม่มีคนบอกว่าซื้อของแท้นะ)

GhrandJGth
4th December 2012, 17:58
ของผมก็ Blackbox เหมือนกันเล่นได้ปกติครับ ลงเกมเสร็จไม่ต้องแคร็กครับ ลงเสร็จเล่นได้เลย...