PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาในการแตกไฟล์ของเกมส์ The Sims 3 16 in 1 ค่ะ

puddingiii
4th December 2012, 10:44
คือ ไปโหลด เกมส์ที่หัวข้อ >>> [ONE2UP] THE SIMS 3 [16IN1] Supernatural *ภาษาไทย* [14.5GB] อัพเองไม่มีแอบแฝง กดปุ๊ปโหลดปั๊ป + แจกของ อัพเดตเรื่อยๆ <<<

แล้วมีปัญหาในการแตกไฟล์ค่ะ มันขึ้นประมาณว่า part 3.003 error ค่ะ ลองโหลดไฟล์นี้ใหม่หลายรอบแล้ว มันก็ยังเป็นอยู่ ไฟล์เสียหรือเปล่าค่ะ หรือว่าเราโหลดมาไม่ครบ

ช่วยตอบทีน่ะค่ะ อยากเล่นมาก ๆ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ เราใช้ IDM ในการโหลดค่ะ

puddingiii
4th December 2012, 12:26
ขอบคุณค่ะ ได้ไม่ได้ ยังไงแล้วจะมาบอกน่ะค่ะ

rockman
5th December 2012, 19:02
ของเรามันไม่มีปุ่ม แตกไฟล์ตั้งแต่ไฟล์ พาส 2เลยแหละ งิงิ พาส 1 ก็แตกมะได้ ไฟล์เสีย-*- เลยเปลี่ยนไปโหลดบิทแทนเลย เป็นตัวตัดแพท แต่ใช้ไทย ของตัวเต็มได้