PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แชร์ ก่อน วันสิ้นโลก เอ้ย! สิ้นปีกัน

oolldjlloo
4th December 2012, 14:24
ไหนๆหลายท่านชาว JKG ก็อ่านกระทู้จากจิตตก จิตขึ้น ฯลฯ ใน JKG มากมาย ไม่ว่าจะทำนายหรือวันสิ้นโลก หรือข่าวสารด้านลบ หรือเรื่องแต่งเตือนสติ ฯลฯ เลยจะมาตั้งกระทู้แนววางแผนหน่อยนะครับ

สำหรับวันพรุ่งนี้ 5 ธันวา แน่นอนว่าเป็นวันพระราชสมภพของในหลวง ซึ่งทุกคนต่างยินดีกันทั่วหน้าอยู่แล้ว
ส่วนบิดาแท้ๆของคุณ คุณจะให้อะไรท่านเป็นของขวัญกัน ชาวJKG!:confused:
*สำหรับตัวผม ยังคิดอยู่ พรุ่งนี้ซื้ออะไร นอกจาก คำพูดว่ารักกับพวงมาลัย อย่างให้อย่างอื่นด้วยอ่ะนะแต่คิดไม่ออก^^"

asiazasd
4th December 2012, 14:26
ผมก็คิดไม่ออกว่าจะให้อะไรกับบิดาผมดี...เฮ้ออ

sanim
5th December 2012, 06:34
เป็นคนดีของพ่อแม่เชื่อฟังพ่อแม่ พ่อแม่ไม่ขออะไรมากหลอกครับ