PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Far Cry 3 โหลดของตัวไหนไม่มีปัญหาครับ ?

fames14
4th December 2012, 22:34
คือกำลังโหลดของ Deluxe Edition ครับถามว่ามันต่างจากตัว Reload ยังไงครับ?
ตัวไหนดีกว่ากัน?
แล้ว Deluxe Edition ต้องลงไรเพิ่มไหมครับ ? :confused::confused:

Enozcinos
4th December 2012, 22:52
โหลดของ Steam ครับ ไม่มีปัญหาแน่นอน !!! ... ล้อเล่นครับ

ผมไม่รู้นะ แต่ Reloaded ให้เครดิตที่ดีกว่าสำหรับผมนะกับพวก แคร๊กอะไรแบบนี้ ส่วน Deluxe Edition มันเป็นพวก DLC กับของแถมในโหมต MutiPlayer ยังไม่ต้องลงก็ได้ครับ

jovkinm4
5th December 2012, 09:20
ผมโหลดตัวDeluxe Edition กับ CRACK-RELOADEDของท่าน ramis เเตกไฟล์ ก๊อบ crack ไปลงเล่นได้สบายไร้ปัญหาครับ

fames14
5th December 2012, 10:05
ทำไมของผมมันหน่วงจังครับ?