PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ฟังเพลงแล้วเสียงกระตุก ช่วยหน่อยนะครับ windows 7

alexandriaz
4th December 2012, 23:56
ก่อนหน้านี้ผมใช้ xp ไม่มีปัญหานะครับ
พอดีอยากเล่นเกมส์ใหม่ๆวันนี้เลยไปลง win 7 มา แล้วปัญหามีอยุ่ว่าผมฟังเพลงในอ youtube แล้วมันจะมีปันหา เสียงขาดๆหายๆ กระตุกอะไรแบบนี้
แต่ตอนเล่นเกมส์มันไม่เป็นนะ ลองลบ Driver sound ออกแล้วลงใหม่ก็ยังเป็นอยู่ รบกวนคนที่พอจะรู้วิธีแก้ปัญหาช่วยผมทีนะครับ

nanohero
5th December 2012, 00:08
adobe flash player !!

alexandriaz
5th December 2012, 00:24
adobe flash player !!

ลงแล้วอะครับยังเป็นอยู่เลย ไม่รุ้ว่าเป็นที่อะไร T_T