PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : AC 3 ลงแผ่นแท้ไม่ได้

Princecoke
5th December 2012, 11:32
เรื่องมันมีอยู่ว่าตอนผมรอแผ่น ผมมือไม้คันอยากเทส

เลยโหลดเถื่อนมาลอง เล่นไปเล่นมาคอมมีปัญหาคือบูทไม่ติด

พอบูทติด วินโดวมันบังคับให้ restore ก็ต้องรีไป

พามันรีเสร็จ AC 3 ที่โหลดมาก็หาย เหลือแต่โฟลเดอร์กับไฟล์บางส่วน ไม่มีตัว uninstall

ผมเลยลบทิ้งไป แล้วพอแผ่นแท้ส่งมาถึงบ้าน

ผมลงเรียบร้อย แต่พอกดเข้าเกมส์ มันขึ้นว่า skidrow.dll missing ง่ะ นี่ผมต้อง Crackแผ่นแท้ปะเนี่ย 555

ต้องลงวินโดวใหม่ละมั้ง