PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอเซฟ ML PES 2013 หน่อยครับ รายละเอียดด้านใน

James47
5th December 2012, 13:42
คือผมเล่น Pes 2013 มาจะครบฦดูกาล 1 แล้วครับ แล้วทีนี้มันเด้งอะครับ คือแบบเด้งเลย เข้าเกมส์เด้งเลย เลยลบเกมส์ไปแล้วลืมไปว่าควรแบ๊คอัพก่อน แต่ดันเผลอไปลบก่อนแบ็คอัพไว้(สะเพร่ามากๆ - -)
เลยอยากจะขอเซฟที่เล่นครบ 1 ฤดูกาลเป๊ะเลยมานิดหน่อยได้ครับแล้วได้แชมป์หรือไม่ ไม่เป็นไรเลยครับ ตัวละครก็เดี๋ยวมันมีแก้ไขได้ แต่อยากจะให้จบฤดูกาลก่อนครับ เพราะขี้เกียจเข้าเกมส์ไปสร้างใหม่ นั่งเล่นใหม่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ขอมากเกินไปขออภัยครับ - -

James47
5th December 2012, 17:56
ดันครับๆๆๆๆๆๆๆ