PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : window 8 ที่ปล่อยโหลดกันตอนนี้ต่างกับของแท้ยัง อยากลองลงดุครับ

maxluxwoo
5th December 2012, 15:38
ตามนั้นเลย ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุนครับ

maxluxwoo
5th December 2012, 15:52
ขออนุยาติ ดันนะครับ ช่วยหน่อยกำลังจะลง อยากได้คำแนะนำ

piekie
5th December 2012, 15:58
ต่างครับ ของที่ให้โหลดหน่ะฟรี ไม่ต้องเดือดร้อนตัง
แต่ของแท้้หน่ะ เสียตังหลายพันเลย...
มองด้วยตา มันดูไม่ออกหรอกครับ ว่ามันต่างยังไง
ผมก็ไม่รู้นะ เพราะไม่เคยแตะของแท้เลย เพราะมันไม่มีประโยชน์
ฮ่าๆๆ อย่าว่าผมนะ ผมมันคนโจ๊นนนนนนน

maxluxwoo
5th December 2012, 16:12
ต่างครับ ของที่ให้โหลดหน่ะฟรี ไม่ต้องเดือดร้อนตัง
แต่ของแท้้หน่ะ เสียตังหลายพันเลย...
มองด้วยตา มันดูไม่ออกหรอกครับ ว่ามันต่างยังไง
ผมก็ไม่รู้นะ เพราะไม่เคยแตะของแท้เลย เพราะมันไม่มีประโยชน์
ฮ่าๆๆ อย่าว่าผมนะ ผมมันคนโจ๊นนนนนนน

โอเค ต้องลองด้วยตัวเองสิ นะ ขอบใจครับ

headshot deluxe
5th December 2012, 16:59
อย่าเพิ่งรีบเลยครับ รอ service pack 1 ก่อนดีกว่า ของใหม่ยังไม่เสถียร ยกเว้นแต่คุณจะชอบลง win ใหม่บ่อยๆ