PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเกม far cry 3 ครับ

pazitum
6th December 2012, 01:57
ค้างหน้า loading นะครับ ลอง alt tab สลับหน้าจอแล้วก็ไม่หายอ่ะครับ ลองทั้ง full reloaded และ black box และครับ เหมือนกันเลย ใครพอทราบวิธีแก้ ช่วยทีนะครับ อยากเล่นมากๆเลย ขอบคุณครับ

TraHeRn
6th December 2012, 02:07
ค้างหน้า loading นะครับ ลอง alt tab สลับหน้าจอแล้วก็ไม่หายอ่ะครับ ลองทั้ง full reloaded และ black box และครับ เหมือนกันเลย ใครพอทราบวิธีแก้ ช่วยทีนะครับ อยากเล่นมากๆเลย ขอบคุณครับ

ตอนเข้าเกมใช่ไหมครับ รอหน่อยครับมันโหลดนาน แต่นานแค่ตอนแรกแหละ

pazitum
7th December 2012, 12:26
ต้องรอนานประมาณไหนหรอครับ คือผมลองปล่อยโหลดไว้ประมาณ 15 นาที แล้วมันก็ยังไม่ไปไหนเลยอ่ะครับ T_T หรือต้องนานกว่านั้นครับ ขอบคุณที่ตอบนะครับ