PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเควส Farcry 3 คับ

Azwrithz
6th December 2012, 07:43
เควสที่ให้วาง C4 รถน้ำมัน เเล้ววิ่งขึ้นไปบนเเท้งอะคับ ผมก็วางเส็ดวิ่งขึ้นไป เเล้วมันต้องทำไงต่ออะคับ fail มาหลายรอบเเล้ว

aki
6th December 2012, 07:49
หลังจากนั้นถ้าจำไม่ผิดมันให้ยิ่งพวกข้างล่างอะครับ ตอนเรากดระเบิดแล้ว หลังจากยิ่งเสร็จมันก็ให้กระโดดใต่เชือกลงไปที่รถที่จอดไว้แล้วก็ขับไป ที่เหลือทำเอานะครับ

songkingmc
6th December 2012, 10:20
วางเสร็จให้ไต่ขึ้นแท้งน้ำ เตรียมไรเฟิ่ล แล้วก็รอพวกมันมาเยอะ ก็จัดการไปเรื่อยๆ จนมันมีกลุ่มหนึ่งขับรถหนีไป