PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เพื่อนๆ มีใครใช้ Window8 Pro กันแล้วบ้างครับ

jawmonkish
6th December 2012, 12:56
เพื่อนๆ มีใครใช้ Window8 Pro กันแล้วบ้างครับ ผมอยากใช้แต่ยังไม่กล้า Driver บางตัวยังไม่ Support เลย เพื่อนๆ พี่ๆ คนไหนใช้แล้ว ช่วยแชร์ให้หน่อยนะครับ

Asadawut
6th December 2012, 13:00
ผมครับ ของแท้ด้วย ^^! ไดร์เวอร์ส่วนมากก็ Support แล้วครับ ลงได้ทุกไดร์เวอร์ไม่มีปัญหา ส่วนเรื่องเกมเล่นได้เหมือน 7 เลยครับ (สำหรับเครื่องผมน่ะครับ เครื่องอื่นไม่แน่ใจ)

jawmonkish
6th December 2012, 13:01
ผมครับ ของแท้ด้วย ^^! ไดร์เวอร์ส่วนมากก็ Support แล้วครับ ลงได้ทุกไดร์เวอร์ไม่มีปัญหา ส่วนเรื่องเกมเล่นได้เหมือน 7 เลยครับ (สำหรับเครื่องผมน่ะครับ เครื่องอื่นไม่แน่ใจ)

ของผมเป็น notebook Asus อ่ะคัรับ เหลือ ในเวปยังไม่มีให้โหลด สำหรับ win8 เลย อ่ะ สงสัยช้าหน่อย 555

SoNy009
6th December 2012, 13:17
ใช้อยู่ครับ แต่ของปลอมนะ

thizo
6th December 2012, 13:30
อยากใช้จัง แต่ไม่มีตังค์ TT

Asadawut
6th December 2012, 14:58
ของผมเป็น notebook Asus อ่ะคัรับ เหลือ ในเวปยังไม่มีให้โหลด สำหรับ win8 เลย อ่ะ สงสัยช้าหน่อย 555
มีสิครับ เป็นแบบเอาจากแผ่นแท้มาลงแล้วไปหา Key มาใสเองอ่ะครับ อยากได้อ๊ะป่าวว (ผมเคยใช้ก่อนเปลี่ยนมาเป็นแท้) ผมมี Activate+Unlock Personalize+Key (แท้ 12 Key ไม่รู้เอาไปทำไรมากเกิน) :D:D:D