PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เข้าเกมส์ burnout paradise the ultimate box ไม่ได้

yeanza
23rd August 2011, 16:12
พอกดเล่นเกมส์ burnout paradise the ultimate box มันก็จะดีดขึ้นมาว่า Enter you Registration Code here แล้วมันก็มีช่องให้ใส่ คีย์ แต่ใส่แล้วก็ไม่ได้ ใส่ตั้งหลายครั้งมันก็ยังแสดงหน้าเดิมให้ใส่ คีย์ เลยงงมาก ช่วยผมหน่อยนะครับ ทำไม่ถูกจริงๆ อยากเล่นมาก

Great1234
23rd August 2011, 16:15
พอกดเล่นเกมส์ burnout paradise the ultimate box มันก็จะดีดขึ้นมาว่า Enter you Registration Code here แล้วมันก็มีช่องให้ใส่ คีย์ แต่ใส่แล้วก็ไม่ได้ ใส่ตั้งหลายครั้งมันก็ยังแสดงหน้าเดิมให้ใส่ คีย์ เลยงงมาก ช่วยผมหน่อยนะครับ ทำไม่ถูกจริงๆ อยากเล่นมาก

อันนี้ให้ลองลงใหม่ดูนะครับ ใช้ตัวเกมDemoของEAมันจะมีให้ลง2แบบFullกับDemoให้ทำการลงแบบFullไปนะครับ
ส่วนตัวคีย์กับแคร๊กก็ลองหาตามGoogleก็ได้นะครับ เพราะมันมีแจกของค่ายBatterryนะครับ

yeanza
23rd August 2011, 16:22
คือผมโหลดของพี่ท่านหนึ่ง เป็นแบบลิ้งตรงครับ ติดตั้งแบบ full ในที่โหลดมามันมีทั้งแคร๊ก คีย์ และแพทครับ เออตอนติดตั้งมันฟ้องว่าติดตั้งตัวช่วยโปรแกรมอะไรสักอย่างไม่สำเร็จครับ และพอกดเล่นมันบอกว่าไม่มีตัว origin ของ ea ผมก็หาโหลดมาแต่ก็ยังไม่ได้ครับผม