PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Sleepping Dogs save มันอยู่ตรงไหนครับ

Silenthi11
6th December 2012, 21:31
ของผมซื้อเป็นกล่องนะครับไม่ใช่แบบ Steam ที่จริงผมเล่นไปได้เยอะละ แล้วไม่ได้เล่นหลายเดือน จู่ๆเข้ามามันต้องเริ่มไหม่หมดเซ็งมากไม่รู้เซฟมันอยู่ตรงไหน

Silenthi11
6th December 2012, 22:53
ดันหน่อยไม่มีใครรู้เลยรึ

headshot deluxe
7th December 2012, 09:14
ผมเล่นแผ่นก็อบได้จนจบทั้งภาคหลักภาคเสริมนะครับ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร

Silenthi11
7th December 2012, 10:55
ของผมแผ่นแท้นะครับ เซฟหน่ะมันเซฟได้ แต่ผมไม่ได้เล่นนานเซฟหายซะงั้น ไม่รู้ที่เก็บเซฟมันอยุ่ตรงหนซะด้วย

codivine
7th December 2012, 11:08
ผมว่าเผลอไปลบ ไฟล์เซฟหรือเปล่าครับ
ผมเองก็ไม่ค่อยแน่ใจว่าไฟล์มันอยู่ในfolderไหน
แต่ดูจากลักษณะแล้ว ไฟล์เซฟน่าจะโดนลบนะครับ

แนะนำว่าลองทำภารกิจเนื้อเรื่องให้เสร็จซักอัน แล้วมันจะออโต้เซฟให้
ออกแล้วเข้าใหม่มาดูว่าเซฟยังอยู่ไหม ถ้าไม่อยู่น่าจะถูกไวรัสลบไป ไม่ก็แอนตี้ไวรัสมันลบตัวเซฟออก