PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่องเทคนิคบางข้อของภาคBoy&Girl[psp]ครับ

Ra-Ve
23rd August 2011, 17:04
:askเห็นในหลายๆที่บอกว่าท่าใช้เครื่องมือในบ้านเหนื่อยแค่ไหนก็ไม่ถูกหามไปส่งคลีนิค
แต่ทำไมผมลองแล้วถูกหามครับรบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับขอบคุณครับ

dogaki
23rd August 2011, 22:44
ไอนี้ไม่ทราบนะครับ แต่ว่า การใช้เครื่องมือในบ้าน หลอด exp ของอุปกรณ์มันเพิ่มใช่มั้ยครับ แสดงว่ามันต้องเสียความเหนื่อยเป็นการแลกเปลี่ยน ดังนั้นผมว่า ไม่จริงหรอกครับ ยกเว้นคนไปใส่สูตร - -

NAPHAT
24th August 2011, 19:47
ไม่จริงครับ ผมลองแล้ว แล้วอีกอย่างการใช้เครื่องมีในบ้านนั้น ค่าประสบการณ์จะขึ้นยากมากเลยครับ ถ้าจะเอาจริงๆไปใช้จริงๆจะดีกว่าเยอะครับ