PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ Farcry 3 หน่อยนะครับ

Ketlit333
7th December 2012, 18:15
Farcry 3 อ่ะ ครับพอดีผมเล่นไปถึง ด่านที่ว่ายน้ำไปที่เรือ หรือ บางคนอาจจะขี้เรือไปที่เรือก็ได้
-ตรงที่เข้าไปในเรือแหละ รอบเข้า กด โน๊ตบุ๊ค ที่อยู่บนโต๊ะอ่ะครับแล้วที่นี้เรือแตกเพราะระเบิดใต้โต๊ะ น้ำ ทะลักเข้ามาแล้วว่ายต่อไปเรื่อยๆ แล้วจะมีคนมาบีบขอเราให้กด ตัวไหนครับ ผมงง นานแหละ ตั้งแต่ อาทิตที่แล้ว ผมไปบวช เฉลิมพระเกรียติมา ศึกออกมา กะว่าจะต่อ Farcry ให้จบซักที ใครรู้ตอบหน่อนนะ

Eikkew
8th December 2012, 16:53
กดปุ่มตามที่มันขึ้นบนหน้าจออ่ะครับ

Gokusen
8th December 2012, 16:58
เกมทุกเกมก่อนเข้าเล่นให้ปรับเป็นภาษาENG ก่อนน่ะครับไม่งั้นเข้าเกมมันจะไม่มีปุ่มบอกหรืเป็นสีเหลี่ยมๆจะงงกันไปใหญ่ WIN 7 น่ะ