PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โฟรเดอร์เซฟของ AC3

thetopzrr
7th December 2012, 20:22
ช้วยทีครับคือผมลงเกม Assassins creed 3 (ปลอม ของ ramis ตัว full ) แล้วลงไว้ที่ไดร์ e แต่ uplay ผมอยู่ไดร์ c ทีนี้ ไวรัสเข้าคอม ผมเลยให้ช่างล้างเครื่องให้ ทำให้ uplay ในไดร์cหาย แต่โฟรเดอร์เกมในไดร์ e ยังอยู่
ผมลองลงuplayใหม่แล้ว แครกแล้ว แต่พอเปิดเกม มันก็บอก ประมาณว่า error ต้อง re install ลง ตัวเกมac3ใหม่ด้วย
ผมเลยอยากทราบว่า โฟรเดอร์ตัวเซฟ มันอยู่ใหนครับ แล้วชื่อโฟรเดอร์อะไร
win7 นะ

poweruser
7th December 2012, 23:53
ที่มันบอกเออเร่อเพราะ REGISTRY ไงมันอยู่ในได C หมด แนะนำว่าลงใหม่ให้หมดเลยครับ ส่วนเซฟมันขึ้นอยู่กับCRACKว่าท่านใช้ของใคร เพราะแต่ละCRACK เซฟอยู่คนละที่เลย

krillsuskriss
8th December 2012, 13:18
รู้สึกโฟล์เดอร์เซฟเกมจะอยู่ในไดร์ฟ Uplay นะครับ เสียใจด้วยนะครับ

C:\Program Files (x86)\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\savegames\f4d7ddaa-f8e2-4c02-a8ec-f48b0472c7f1\54

^ ^" ถ้าลบเคย Uplay ไปแล้วรับรองหายแน่นอนครับ...