PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครพอจะทราบว่าหาหนักสือเล่มนี้ได้ที่ไหนบ้าง

speaknase
8th December 2012, 12:45
คือผมอยากจะหาซื้อหนังสือ ชื่อ เย้ยมัจจุราช (Lone Survivor) ซึ่งเนื้อหาหลักๆของหนังสือเล่มนี้ คือ หน่วงซีล 4 คนถูกส่งไปฆ่าหัวหน้า ตาลีบันแต่ภาระกิจล้มเหลวเพราะถูกเด็กเลี้ยงแกะตามเขาเจอตัวและหลังจากนั้นเด็กเลี้ยงแกะก็ดันพาพวก ตาลีบัน ราวๆ 200 คนพร้อมอาวุธหนัก ต่อสู้กันอยู่พักใหญ่หน่วยซีลถูกฆ่าตาย 3 คน ส่วนอีก 1 คนรอดมาได้เพราะชาวบ้านช่วยไว้ คืออยากจะได้เป็นหนังสือฉบับ ภาษาไทย เคยอ่านภาษาอังกิตเวียนหัวไปหมด .. ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่าจะหาซื้อได้ที่ไหน ผมอยู่จังหวัดสมุทรปราการ

ขอบคุณครับบบ

kabukiput
8th December 2012, 13:03
แนะนำว่าลองไปถามดูที่Se-Edดูก่อนครับผม ถ้าไม่มีลองถามดูว่าสั่งได้มั๊ย หรือไม่ก็ไปที่B2Sดูครับ ตามร้านหนังสือใหญ่ๆน่าจะมี

ILoVePaNgYa
8th December 2012, 13:05
วิธีที่ง่ายสุดคือถ้ารู้สำนักพิมก็โทรหาสำนักพิมเลยครับ