PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : cod mw3 เถื่อน 4D1 พูดคุย (สำหรับคนไม่มีปัญญาเล่นจริงอย่างผม)

Ibanez
8th December 2012, 23:10
ผมได้เพื่อนใหม่หลายคนเลยแต่เจอกันแค่ในเกมไม่รู้จะคุยกันที่ไหนเวลาจะเล่นด้วยกันก็ไม่รู้จะนัดกันยังไงผมเลยสร้างกระทู้นี้ขึ้นมา เพื่อสังคม และอยากชักชวนให้คนเล่นกันเยอะๆ

ส่วนนี้คือ สปอนเซอร์ ครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=127925

ใครที่เล่นก็แนะนำชื่อพูดคุยกันไปเลยครับจะได้ดันๆกระทู้เดียวก็มีคนตามมากันเยอะ

:ask ทำไมไม่ไปโพสในกระทู้เกม อะไรประมาณนี้

:answer คือ ID ผมโดนแบนน่ะครับ :bye พอดีว่าไปเกรียน ไปด่าเพื่อนในกระทู้มาน่ะครับ ก็คือแบบว่าเพื่อนกันแค่ไปเเซวเล่นสงสัย ผู้ดูแลคงไม่รู้คงนึกว่าผมกวนตินเกรียนไปด่าเข้าที่จริงไม่ใช่น่ะครับ แค่ไปแซวเพื่อนเฉยๆ

อยากรู้หรอว่าผมพิมว่าอะไร กลั้นขายใจสัก 7 นาทีก่อนแล้วผมจะส่งกระแสจิตไปบอก

ok ครับเข้าเรื่องกัน ผม ในเกมชื่อ MCTH ไอที่มันเล่นเกรียนๆนั้นแหละครับไปเซิฟไหนก็โดนหาว่าแฮก (คือพอดีผมไม่ได้เล่นตั้งแต่ออกพรรษา พึ่งกลับมาเล่นเมื่อวาน หลายคนคงลืมผมไปล่ะมั้ง :p)
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Player name : MCTH
LV. 1

ส่วนคน name ว่า โดนัทน่ะครับ ใครอยากรู้จักแบบถี่ๆก็แอดมาได้ที่ donut-3@hotmail.com (facebook) ออนตลอดครับ :bye

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เจิมๆ เล่นเหมือนกัน เพิงเล่นเสร็จเมื่อกี้ 555 :o

edit: ลืมๆ ชื่อในเกมส์ชื่อ IReapersZ ครับ:victory

แหม่แอ๊ดแบ๊วมาเชียวเลยน่ะครับ 555

เอาไว้แค่นี้ก่อนครับพิมผิดอะไรกี่คำเดียวมา Edit ใหม่แล้วทำกระทู้ให้สวยขึ้นก่อนครับแต่ตอนนี้ขอตัวไป ...... อะไม่บอก อยากรู้กลั้นหายใจ 7 นาทีเดียวส่งกระแสจิตไปบอก

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

xReapZ
8th December 2012, 23:21
เจิมๆ เล่นเหมือนกัน เพิงเล่นเสร็จเมื่อกี้ 555 :o

edit: ลืมๆ ชื่อในเกมส์ชื่อ IReapersZ ครับ:victory

Libertine
8th December 2012, 23:46
ฮ่าา ฮ่าา

AdolfHitlerTH นะครับ ณัฐ ครับ

ทักทายกันเด้อจ้าววว ;)

Ibanez
31st January 2013, 18:03
เอ่อ ตอนนี้เซิฟนี้ยังมีคนเล่นไหมครับ พอดีหายไปนาน ไปทำงานมาครับ กำลังจะกลับมาเล่นแต่การ์ดจอดันพังก่อน ส่งไปเคมอยู่:cool:

พอดีผมโพสใน pc game ยังไมไ่ด้ครับ สมัครใหม่

คงทำได้แค่เปิดเซิฟให้เล่นแหละครับ