PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ บทสรุป sleeping dogs ทีครับ

wslnw
9th December 2012, 02:42
ผมเล่น new game มา 3 รอบแล้วครับ ไม่อยากมีรอบที่ 4 ได้จุดของด้วยก็ดีครับ

headshot deluxe
9th December 2012, 08:29
ทำไมต้อง new game ครับ ตายหรือไงครับ ผมเล่นรอบเดียวก็จบทุกอย่างนะ ไม่ถึงกับเก็บ 100% มีตายบ้างนานๆ ที ไม่เห็นต้องใช้บทสรุปเลย
จุดเก็บของมันได้จากการทำเควสจีบสาวในเรื่องโดยอัตโนมัตินิครับ มันขึ้นบนแผนที่ให้เลย
เกมแนว open world มันเน้นทำอะไรตามใจเรา บทสรุปไม่ค่อยจำเป็นหรอกครับ ติดตรงไหนก็มาถามดีกว่า เพราะรายละเอียดมันเยอะ
แต่เกมนี้มันไม่ค่อยยากนะ สงสัยว่าทำไมต้องเล่นหลายรอบ