PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : User Account ใน win xp หาย....ช่วยด้วยคับ!!!!!!!!1

umbraben
9th December 2012, 02:46
แฟนผมไป log off user admin แล้วกลับเข้ามาไม่ได้ พวกไฟล์ที่แฟนผมเก็บไว้ก็หายหมด แล้วพวกโปรแกรมที่ลงไว้ก็เล่นไม่ได้อีด้วย

ผมอยากทราบว่าต้องทำยังไง ถึงจะกู้ไฟล์พวกนั้นแล้วก็ใช้งานโปรแกรมได้อีกครั้ง

ขอบคุณมากคับ

umbraben
9th December 2012, 15:11
ไม่มีใครตอบเลยTT

chikuva
9th December 2012, 22:34
ไม่มีทางที่มันจะหายไปเองนอกจากไปกดลบมันครับ
ตรวจสอบเบื้องต้นลองเข้าไปหาใน c/user/
ดูว่ายังมีชื่อ user นั้นอยู่ไหม ถ้ามีลองเข้าไปหาดูไฟล์ในนั้นครับเช่น desktop ducument เป็นต้น