PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : farcry3 ด่าน ambush

maximum
9th December 2012, 12:24
ด่านนี้ให้ทำอะไรบ้างอ่ะครับ พอวางc4แล้วขึ้นไปบนแท๊งน้ำแล้วพอรถเข้ามาจะขึ้นmission failอ่ะครับ ขึ้นว่าattack convoy before get ambushedหมายคความว่ายังไงอ่ะครับ

~FeaR~
9th December 2012, 12:40
http://www.youtube.com/watch?v=3W6DFyEGlXQ

ลองดูคลิปนี้ครับ ผมเล่นก็ปกตินะครับ วาง C4 ไว้ข้างตัวรถ แล้วก็ปีนขึ้นแท๊งค์น้ำ แล้วรอให้รถศัตรูมา

BooQBot
9th December 2012, 12:53
ผมเล่นเครียแล้วครับ เมื่อวานนนี้เองตอนตี 5
ด่านนี้พอปีนขึ้นแท็งน้ำแล้ว ต้องหลบ หลังแท็งค์น์ำครับ
อย่าให้ขบวนรถเห็นเราครับ ถ้าเห็นก็ mission fail
แนะนำให้ใช้ ปืนยิงระเบิด+RPG ครับ ไวกว่ามาก

เล่นจนเครียจบเนื้อเรื่องแล้ว แต่ ยังยึดได้ไม่ทั่วแม็พเลยครับ งงจริงๆ - -.

maximum
9th December 2012, 12:53
ผมลองทำตามในคลิปแล้วแต่ก็ยังfail ก่อนที่รถขะวิ่งไปชนc4ซะอีก

ผมเล่นเครียแล้วครับ เมื่อวานนนี้เองตอนตี 5
ด่านนี้พอปีนขึ้นแท็งน้ำแล้ว ต้องหลบ หลังแท็งค์น์ำครับ
อย่าให้ขบวนรถเห็นเราครับ ถ้าเห็นก็ mission fail
แนะนำให้ใช้ ปืนยิงระเบิด+RPG ครับ ไวกว่ามาก

เล่นจนเครียจบเนื้อเรื่องแล้ว แต่ ยังยึดได้ไม่ทั่วแม็พเลยครับ งงจริงๆ - -.

เดี๊ยวจะลองทำดูครับ

LovePiece
9th December 2012, 13:18
อย่าเอารถไปขวางทางรถที่เราไปติด c4 ไว้ครับ