PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Medal of honor Warfighter

speaknase
10th December 2012, 16:57
ปัญหาของผมคือ ด่าน 2 หลังจากที่เราโดดร่มลงมาจาก เครื่องบินเราก็ขึ้นเรือเร็วมาที่เกาะๆ นึง ทุกๆอย่างก็ราบรื่นครับ แต่ปัญหาคือ ผมไม่สามารถนั่ง วิ่งสปิ้น หรือแม้แต่ยิงศัตรู ด่านนั้นผมตายแหลกเลยครับเพราะว่าง่ายๆไม่สามารถทำอะไรได้เลย นอกจากเดินไปหลบตามก้อนหินสุดท้าย พวกโจรก็วิ่งมายิงผม

อย่าจะทราบวิธีแก้ปัญหาหน่อยครับ

ปล.เกมส์ผมโหลดของ BlackBox มาครับ ขนาด 11Gb