PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเซียน counter service เข้ามาให้ความรู้หน่อยครับบบ

zadyutza
11th December 2012, 12:30
คือ อยากทราบว่า counter service ที่ 7-11 นี้ สามารถโอนเงินให้กับบัญชีธนาคารได้ไหมอ่ะครับ

รบกวนบอกทีพอดีจะสั่งของแล้วเค้าบอกจะให้เลขบัญชีมา พอดีผมยังไม่ได้เปิดบัญชีอ่ะครับ TT

ขอบคุณครับ :thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank:thank

zadyutza
11th December 2012, 13:33
ไม่น่าจะได้นะ เพราะเค้าให้แค่โอนบัญชีทางธนาคารอย่างเดียวนิ ถ้าจะชำระผ่านเคาเตอร์เซอร์วิสมีเว็บแนะนำก็ Sabuy กับ tarad ครับ

ที่สำคัญ ยอดชำระไม่เกิน 30,000

คือต้องไปทำธนาคารอย่างเดียวใช่ไหมครับ
ราคาของแค่ 4000 เองครับที่จะซื้อ

BoomSuperNoob
11th December 2012, 16:32
รู้สึกมันจะมีแบบโอนไม่ต้องใช้บัญชีด้วยนะ เขาเรียกโอนลอย ลองหาข้อมูลดู

Volcanus
11th December 2012, 16:36
เงิบ -0- ผมก็นึกว่า counter strike - -"

animeth
11th December 2012, 16:36
ไม่ต้องเปิดบัญชีมั้งครับที่จะโอนได้

ไปธนาคารเลือกสคริป ที่มันเขียนว่าโอนกรอกรายละเอียดการโอน จำนวนเงิน ชื่อผู้ที่จะโอนเงินให้หมายเลขบัญชี รอคิวไปหาพนักงาน เอาเงินให้ รอเค้าทำแปปเดี่ยวก็เสร็จ

การโอนมันต้องใช้บัญชีด้วยเหรอ?

zadyutza
11th December 2012, 16:50
ไม่ต้องเปิดบัญชีมั้งครับที่จะโอนได้

ไปธนาคารเลือกสคริป ที่มันเขียนว่าโอนกรอกรายละเอียดการโอน จำนวนเงิน ชื่อผู้ที่จะโอนเงินให้หมายเลขบัญชี รอคิวไปหาพนักงาน เอาเงินให้ รอเค้าทำแปปเดี่ยวก็เสร็จ

การโอนมันต้องใช้บัญชีด้วยเหรอ?

ไม่รู้ดิครับ ไม่เคยทำ แต่ก้อขอบคุนครับ