PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถาม การอัพค่าต่างๆ ใน TS3 saga online คร้าบ (เนื่องจากสมัคเข้าบอร์ดของเกมส์ ไม่ได้)

anavin500
11th December 2012, 13:58
ถ้าท่านใดแคยเล่น หรือ กำลังรอ OPB ก็ช่วยที่ครับ

คือผมจะเล่น กระบี่ สายบู้ ผมควรอัพ กำลัง/ไว หรือ กำลัง/ไว/คิ ดีครับ กำลังคิดหนัก อยู่ (ไม่อยากลงสายฮีลมากเท่าไหร่ ผมเน้น DMG/ถึก โดยเฉพาะ)
ถ้าผมจะเล่น กระบี่ฮีล (ถ้าจะนะ ไม่แน่ไม่นอน) อัพไรดีครับ

parkpoompb
11th December 2012, 17:39
รอ มันออกแล้วกูจะรู้เองครับ ผมเวลภึง 35 ไม่ทันเล่นถึง 30 เริ่มเบื่อแล้ว