PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกม Jubeat Version Android หน่อยครับ

NightTheHCG
11th December 2012, 14:57
อยากเล่นมากเลยครับ ตอนนี้ผมมีเกม Jubeat สำหรับ แอนดรอย์อยู่ มันใช้ชื่อว่า Yubiosi แต่เพลงมันน้อยมากๆเลย 5 - 6 เพลงเอง แต่ผมเห็นในยูทูป Jubeat สำหรับแอนดรอย เขามีเพลงเยอะมาก ผมไม่รู้ว่าจะโหลดที่ไหน ช่วยหาเวอร์ชั่นไหม่ ๆ หรือที่โหลดเพลงสำหรับ Yubiosi (Jubeat) ให้หน่อยจะขอบคุณมากครับ ผมลองหาในกูกเกิ้ลแล้ว มีขึ้นเต็มไปหมด แต่ไฟล์เสียโหลดไม่ติดหมดเลยครับ พวกไฟล์บิทก็โหลดไม่เป็นด้วย T-T