PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เคนขี้ราดที่โรงเรียนกันมั้ยครับ

Aventador
11th December 2012, 21:35
เชื่อว่าทุกคนต้องเคย โดยเฉพาะตอนเด็กๆ+ที่โรงเรียน+ขณะสอบ ผมเองโดนกรณีนี้หลายรอบ 3ครั้งแรกตอนประถมปล่อยเต็มพิกัด
รอบสุดท้ายไม่บอกว่าอยู่ชั้นไหน

บางคนอายมากไม่กล้าแต่ผมขอคนแรกเลยละกัน

ตอนประถม 3
บางอันก็ลืมแล้ว ที่จำได้คือ ตอนนั้นผมเป็นโรคกลัวห้องน้ำโรงเรียน ไม่กล้าเข้าเลย ยอมขี้ราดดีกว่าเข้า:rofl:rofl:rofl:rofl:rofl
ก็มานั่งเล่นบนห้องก่อนลงไปเข้าแถว ก็นั่งอั้นอย่างนั้นแหละ แต่สุดท้าย เขื่อนแตก!!!!:sweat:sweat:sweat ทะลักออกมา
ตอนนั้นเอามือกำขอบกางเกงให้มันรัดขาให้แน่นก่อนเลยก่อนเลย เพราะหลายคนพอมันแตกแล้ว มันจะไหลย้อยลงมาตามขา :sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat
เป็นน้ำตก แล้วเรื่องมันจะใหญ่กว่าเก่า กำมันไว้ ไม่ให้มันไหลลงมา อย่าไหลลงมานะ!!! ผมทำสำเร็จ แต่ 100ละ100ของ
คนที่ขี้ราดแล้วถูกจับได้ คือ"กลิ่น"ครับ ฉลาดยังไง ก็ไม่สามารถหลบกลิ่นในขณะอยู่ในห้องได้ :cool::cool::cool::cool::cool:
ฟุ้งเลย :blush:blush:blush:blush ในห้องมี ผู้ปกครอง กับ ผม และ เพื่อน1คน ผมก็รอ"ลงไปเข้าแถวสักทีดิวะ"
สักพัก"ไอ้......มันขี้แตก55555" เฮ้ย อย่าพูดดิวะ!!!!! พูดไม่ทันจบ ผู้ปกครอง พรวดมาหาผมอย่างเร็วเลยเลย
"ทำไม่ไม่ไปเข้าห้องน้ำ??"แล้วเขาก็Clearให้ผมทุกอย่างเลย:p:p:p:p:p:p จบแล้วครับ

รอบแรกมีรอบสองก็มี
สอบครับ กาข้อสอบเรียบร้อย เสร็จคนแรกในห้องด้วย:gamer:gamer:gamer:gamer นั่งเล่น กรณีเดิม ปวดมากๆๆๆๆ
ไม่กล้าขอครู+กลัวห้องน้ำโรงเรียน ก็คิดประมาณว่า"กุจะอั้นอย่างงี้แหละจนกว่าจะได้ขี้ที่บ้าน ขี้ราดไม่ราดเอาไว้ที่หลัง"
ก็ตามกรรมที่ก่อไว้ ตูม!!!! กลิ่นกระจายเป็นแก็สพิษเลยครับ เพื่อนก็มาหากันใหญ่"ใครขี้วะ??" ผมลุกมาหาครูที่โต๊ะ"คุณครูครับ หนู@#@" ครูก็ไล่ไปห้องน้ำ
ก็เอากางเกงให้ห้องพยาบาลซัก กำลังเปลี่ยนชุด(ในห้องน้ำโรงเรียน) มีป้าภารโรงมา เห็นผมในสภาพดังกล่าว ผมก็ไม่สนใจ
สักพัก
"โอโห เลอะไปหมดเลย ถอดชุดออกให้หมดทุกชิ้น!!!!!"ป้าพูดกับผมในประโยคที่ทำให้ผมช็อคสุดขีด
"หนูไม่เอา มันไม่เลอะมาก"ผมโต้ไปเลย
"เหม็นขนาดนี้ เร็วๆ!!!!!!"ป้าเริ่มขึ้นละ
จากนั้นก็จับผมแก้ผ้า เอาสายยางในห้องน้ำฉีดผมเลย (ห้องน้ำในที่นี้คือห้องน้ำรวม)
เหมือนผมเป็นผู้ติดเชื่อไปเข้าห้องฆ่าเชื้อแล้วมีน้ำฉีดแรงๆหน่อยนะ ป้าฉีดผมแบบนั้นเลย
ผมก็อายไปแอบในซอกโถฉี่ที่มีที่บังไว้ จากนั้นก็ยาววววววววววววววเลย
ตอนนั้นไม่กล้าเข้าห้องเรียน กลัวเพื่อนเห็นหน้าเราแบบสุดๆ โคตรจะอายเลย
เข้าห้องสอบพร้อม ตัวที่สะอาดกว่าใครเพื่อน พร้อมเสียงขำ จากเพื่อนและมันก็ล้อผมแบบเอาเป็นเอาตาย เรียกฉายาแทนชื่ออะ:sweat:sweat:sweat
รอบนี้จึงกลายเป็นตำนานทันที

ล่าสุด ไม่บอกเวลาเกิดเหตุ รอบนี้ได้อารมณ์แบบ Agent 47 เพราะอะไร???
สอบเหมือนกัน สอบเลือนชั้น วันนั้นไม่สบาย อาการคือ ปวดขี้ทุกๆ10นาที ขี้ออกมาประมาณหนึ่งช้อนชา เป็นน้ำเลย น้ำแบบจ๊อกๆเลย
วันนั้นห้องน้ำจะมีผมเป็นBackgroundประจำวัน เพราะเข้าทุก10นาทีอะ :sweat:sweat:sweat พอตอนสอบก็สอบปกติ
มันจะปวดเป็นละรอก นั่งๆสบายๆอยู่ ปวดมาทันที ก็ข้อสอบวิชาคณิตศาสตร์ กลายเป็นวิชา อันขี้ศาสตร์ นั่งต่อสู้กันอยู่สักพัก
อาการก็หาย กำลังเคลิ่มจะหลับ

ทันใดนั้น!!!!!

อาการมาแบบไม่ทันตั้งตัว!!!!
ปรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!
เต็มกางเกงเลยครับ!!! :sweat:sweat:sweat:sweat:sweat
ตอนนั้นออกเป็นน้ำ แบบพุ้งปรี้ดปุ๊บ ไหลซึมกางเกงนองเก้าอี้ทันที
ภายใน1วินาที แต่ไม่เหม็นมาก ถ้าลองเอามือลูบแล้วดมก็เหมือนใช้ได้ ผมก็นั่งคิดแผน ก็คิดได้

แผนคือ
รอให้เพื่อนมันเก็บข้อสอบเสร็จ ให้ห้องโล่ง เพื่อนจะไปพักกัน ทีนี้ผมก็จะเป็นAgent 47เดินออกมา
อย่างไม่มีอะไรเกิดขึ้นในที่เกิดเหตุ แต่ปัญหาคือ เพื่อนมันชอบมายืนออกันหน้าห้อง ผมก็คิดแผน
เดินย่อตัวผ่านเพื่อนไป ทำเป็นเล่นกับเพื่อน ก็ออกมาได้ ไปห้องน้ำกางเกงในทิ้งทันที
เพราะมันถูกย้อมด้วยสีทองเฉพาะด้านหลัง ใส่ไปก็ไม่ได้ดูดีแต่อย่างใด แถมเหม็นอีกต่างหาก

กลับมาที่ห้อง เก้าอี้ผมมีรอยด่างปริศนาอยู่ ครูก็สั่ง ให้ทุกคนเปลี่ยนโต๊ะนั่ง
"อ่าวเฮ้ย!!! แผนที่นั่งคิดมา ถ้าเพื่อนรู้ว่ากุขี้แตก ศักดิ์ศรีกุไปกับกางเกงในสีทองตัวนั้นแน่"ผมคิดในใจ
แต่ด้วยดวงที่ดี ขี้มันระเหยไปแล้ว:o:o:o:o:o เพื่อนก็จะได้นั่งต่ออย่างมั่นใจ ไร้กลิ่นติด ไร้สารตกค้าง
ก็วันนั้น ถือว่าเป็นเป็นวัน สยิวแห่งชาติ เลย:o:o:o:o เพราะ No Briefs and my Pant have a zipper ก็นั่งถูกันทั้งวัน
เดินไปกินข้าวกับเพื่อนนี่แบบ นาฬิกาลูกตุ้ม เลยครับ
เหตุการณ์ครั้งนี้ไม่มีใครรู้เลย วันนั้นถือเป็นความภูมิใจ ที่ยิ่งกว่าสอบไม่ตกอีก:rose:rose

แถม ทำไมถึงกลัวห้องน้ำโรงเรียน??
ไม่ใช่ผีแน่แล้วก็ไม่ใช่เพื่อนแน่ แต่มันเป็นความอดติส่วนตัวครับ เพราะอะไรก็ไม่รู้
อาจเพราะผมติดบ้านก็ได้ครับ ขี้แต่ที่บ้าน ตอนประถมขี้ด้วยกระโถน รูปรถการ์ตูน volkswagen สีเขียว
ชักโครกไม่แตะเลย กลัวที่จะขี้นอกบ้าน โรคนี้แปลกมาก แต่ตอนนี้หายละ พอแม่เอากระโถนทิ้ง หายเลย
จากนั้นก็เริ่มเข้าห้องน้ำโรงเรียนบ่อยขึ้นๆ

ใครเคยราดที่โรงเรียนก็มาเล่นได้ครับ ถือเป็นกระทู้วัดความกล้าไปในตัวด้วย

พอดีมันว่างนะครับ ก็ถ้าผมทำอะไรโพสท์อะไรที่มีด้านลบต่อเว็บนี้ก็ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ;);););););)

juventusfc001
11th December 2012, 21:40
ไม่รู้กับเคนสิครับ ฮี่ฮี่

ผมเกือบเคยนะ ดีวิ่งเข้าห้องน้ำทัน

OXYGENz
11th December 2012, 21:41
ฮามากครับ ก๊ากกก กรั่กๆๆ :) ปล.แล้วตอนนี้ยังเป็นอยู่ไหมครับ 55

graphicphoto
11th December 2012, 21:44
ไม่อาว ไม่พูด :blush

Spy_The_Hell
11th December 2012, 21:46
เล่าได้เห็นภาพจริงๆครับ โคตรฮา 55555555555555555

idopy[Rose]
11th December 2012, 21:47
จำตอนสมัยเด็กไม่ได้อ่ะ 555555555555

Aventador
11th December 2012, 21:49
ฮามากครับ ก๊ากกก กรั่กๆๆ :) ปล.แล้วตอนนี้ยังเป็นอยู่ไหมครับ 55

ตอนนี้ปวดปุ๊บวิ้งเข้าเลย ไม่รอดูเชิงแล้ว 555555+

Wanatsawin
11th December 2012, 21:51
แหม่ ฮาดีครับ ครายเครียดเลย ชอบครับ :cool:

LeiTo
11th December 2012, 21:52
ขี้แตกจนชินแล้วครับ ๕ ๕ ๕ + พอโตมานึกแล้วยังหัวเราะตัวเอง

PreciousTar
ผมมีแต่แบบ อั้นตั้งแต่ 10 โมงเช้ายัน 4 โมงเย็นครับ เดินจะถึงบ้านอยู่แล้ว พรวดหน้าบ้านเลย รู้สึกอายมากกกก

Buffalo
ฮาครับ ฮ่าๆๆ
สมัยประถมผมก็มีครั้งนึง ตอนนั้นก็กำลังสอบเหมือนกัน อ่านข้อสอบไม่เข้าหัวเลยสมาธิลงไปอยู่ที่่กล้ามเนื้อหูรูดหมด
แล้ววันนั้นมันเป็นตอนที่ผมเป็นคนเหลวไหลซะด้วยสิ(ท้องเสีย) พอหนักมากๆเข้าไม่ทงไม่ทำมันละข้อสอบกาดิ่งแล้ววิ่งไปส่งแม่ม แต่พอลุกจากเก้าอี้เท่านั้นแหละ "พรวด" ครับ
เลยโดนล้อไอ้ขี้แตกจนจบป.2เลยอายมากๆ

LIVE
11th December 2012, 21:54
โอ๊ย ผมเคยครับ ตอนที่ไปแข่งกีฬาอะไรสักอย่าง พอแข่งจบมานั่งที่สแตนด์ ปวดขี้ครับ จะลุกก็ไม่กล้า จนขี้แตกเลยครับ!! จนมีเพื่อนทักว่าเหม็น ครูจึงพาไปล้างตูด 555

niknana
11th December 2012, 21:55
เป็นโรคติดขี้บ้านเหมือนกันครับ จนทุกวันนี้ยังไม่หายเลย อายุ 20 แล้ว เคยคิดว่าถ้าเกิดได้เป็นทหารจะเอาเวลาไหนไปขี้วะเนี่ย (ขี้บ่อยด้วย)
จขกท.เล่าได้อารมย์มาก 5 ดาวเลย

gap
11th December 2012, 21:58
เล่าได้ฮามากเลยครับ กางเกงในสีทอง มันถูกย้อมด้วยสีทองไปหมดเลยหรอครับ :o :o
Edit : ผมก็เคยนะ ครั้งเดียวแล้วไม่อั้นอีกเลยเข็ดยาววว... :o

maxluxwoo
11th December 2012, 22:01
ผมเป็นคนตอน เด็กปวดขี้ที ต้องแอบเพื่อนกลัวเพื่อรแอบดู 555555555 :blush

Fuzzy
11th December 2012, 22:01
มาเขียนด้วยดีกว่า ประสบการณ์เดียวกัน :bye

เรื่องแรกเกิดขึ้นเมื่อ อนุบาล 2
ไปโรงเรียนกี่ครั้งแล้วจำไม่ได้ แต่จำได้ว่าตอนนั้นครูจัดกิจกรรมครูจัดโต๊ะให้ล้อมกันเป้นวงกลม แล้วเล่นกันนี่ล่ะ จำได้ว่าเป็น ส่งแก้วนํ้าไม่ให้หก แล้วตอนนั้นผมปวดขี้มากแต่ด้วยความเป็นเด็ก ไม่กล้าเข้าห้องนํ้า กลัวผีมากๆ (+ห้องนํ้าอนุบาลไม่มีประตู เขาสร้างไว้สำหรับเด็ก ) แล้วด้วยประสบการณ์ขี้ครั้งแรก ก็ขี้แตกตามปกติแหละครับ ไม่ได้อั้นไม่ได้อะไรเลย ปล่อยพรวดมาเลย ซักพักไปกลิ่นมันเริ่มฟุ้ง แล้วเกิดเหตุการณ์โกหกครั้งแรกในชีวิต ครูเริ่มถามมาว่าใครขี้แตกก็มีแต่ผมคนเดียวที่ชี้เพื่อนว่าขี้แตก :o ตอนนั้นผมรู้เลยว่าครูต้องรู้แน่ๆ ต่อมาเป็นไปตามนั้น ครูดมก้นทีละคน แล้วทันใดคนร้ายก็ถูกจับ ครูเลยส่งเจ้าหน้าที่มาเก็บหลักฐาน [ภาโรง(ไม่รู้เขียนถูกป่าวนะ)] พอเคลียเสร็จกลับมาที่ห้องผมกลายเป็นบุคคลเสื้อผ้าระดับแรร์ในห้อง (เสื้อนักเรียน กางเกงขายาวโรงเรียน)

เรื่องต่อไปเกิดตอน อนุบาล 2 เช่นเคย
ตอนนี้ไม่มีไรมากครับ มันปวดมาตั้งแต่บนรถโรงเรียนอยู่แล้ว เป็นวันแรกของการเปิดเทอมสอง (น่าจะนะครับ) สั้นมากๆครับ ผมขี้ราดตามเดิม แต่ว่าวันแรกในปกติเด็กๆต้องรีบมาจองที่ ผมเลยมาตอนไม่ค่อยมีคนเยอะๆ ผมเคยควัก (ขี้) ออกมาทิ้งถังขยะ แล้วก็เดินไปล้างเล็บ (มันติดในซอกเล็บ :D )

ตอน ป 2
ตอนนี้เป็นครั้งแรกที่เป็นแรงบันดาลใจให้ผมกล้าเข้าห้องนํ้าครับ คือเป็นวันเปิดเทอมวันแรกของ ป2 ครับ เหตุการณ์ครั้งนี้เกิดจากท้องเสียและไม่กล้าเข้าห้องนํ้าเหมือนกันครับ คือไปจองโต๊ะที่นั่งแล้วรู้สึกปวดท้อง ผมไม่กล้าเข้าห้องนํ้าด้วยเพราะกลัวผีมากๆ นั่งทำสมาธิอยู่นานทีเดียวสุดท้ายมันก็ไม่พ้น พรวดดดดดดดดด ! หลุดมาเป็นเหลวครับผม ผมก็คิดเหมือนเดิมคือเอาไปล้างที่ห้องนํ้าน่ากลัวนั่นล่ะ พอเดินออกห้องไป กลัวมันจะไหลเป็นนํ้าตกเลยดึงขากางเกงไป แล้วระหว่างทางเจอเพื่อน เพื่อนก็ทักทายกันตรึม ตอนแรกเนียนไม่มีใครรู้พอ ซักพัก มันหลุดไปหยดนึง เพื่อนคนนึงเห็น มันตะโกนลั่นชั้นเลยว่า " ไอ ███ (ข้อมูลปกปิด :o ) ขี้แตก " ทันใดนั่นผมนี่ใจหายแล้ววิ่งร้องไห้ไปห้องนํ้าเลยครับ ตอนนั้นเลยกลายเป็นมนุษย์คนแรกของเทอมที่ขี้แตก ตั้งแต่ตอนนั้นมาผมสำนึกได้ว่าต้องเข้าล่ะ ไม่ไหวละ จึงเริ่มกล้าเข้าห้องนํ้าแต่ตอนนั้นมา (พกทิชชู่)

อยากบอกเจ้าของกระทู้ว่าถ่ายบ่อยเป็นช้อนชาผมเคยเป็นครับมันคืออาการ ลำใส้อักเสบ + ติดเชื้อในลำไส้ (มันไม่ได้น่ากลัวหรอก) ผมนี่เข้าประมาณ 5 นาทีครั้ง จนเบื่อเลยครับ (เป็นตอนมัธยมต้นด้วย อายโคตรร) เป็นประมาณ 3 วันแห่งนรก จึงได้ไปหายามา แล้วก็รอดตายมา

tonza
11th December 2012, 22:05
บ่อยเลยครับ ห้องน้ำน่ากลัวไม่กล้าเข้า โดนเพื่อนล้อประจำ บางทีเวลาเข้าเพื่อนก็ชอบปีนดูจนผมเป็นปมด้อยเลยไม่เกล้าข้าห้องน้ำสาธารณะ

EviLBlacK03
11th December 2012, 22:05
ใจเด็ดมาก!!! มาก มาก อ่ะ

ปล.ผมเคยแค่ทีเดี่ยวเท่านั้นแหละ

Aventador
11th December 2012, 22:12
ผมเกือบหลายรอบละ ห้องน้ำโรงเรียนผมไม่มีสายฉีดตูด+ขัน จะเข้าก็หยอดเหรียญเอา ตอนนั้นไม่มีเศษ เลยลงทุนแบกถังขากอีกห้องไปอีกห้อง

Fchykung
11th December 2012, 22:18
เจาะจงไปเลยครับ ใครเคยขี้ราดตอนมัธยม ผมอยากรู้ 5555

BoomSuperNoob
11th December 2012, 22:31
แหม่

ของผมก็เคยนะครับ นานมาแล้ว ตอนนั้นไปเดินสวนสุขภาพกับลูกพี่ลูกน้อง เราจะสนิทกับมาก 4คน ชาย3หญิง1 อายุก็ห่างกันไม่เกิน2ปี จะเรียกว่ารุ่นเดียวกันก็ได้

ผมเดินๆปวดขี้ครับ ไม่ได้ทันคิดอะไรมันก็ไหลมาเลย เลยรีบกลับไปขี้ที่บ้านป้าที่อยู่ตรงข้าม ล้างก้น เขารู้กันทั้งสามบ้านเลยแถวนั้น อายมาก แต่ตอนนี้ไม่มีใครจำได้แล้ว

ส่วนตอนนี้มัธยม เวลาผมปวดขี้ก็บอกเพื่อนไปว่า เห้ย ตูเจ็บขี้/ปวดขี้วะ แล้วก็เดินไปห้องน้ำ บางทีก็ไปคนเดียว แต่ไอขี้นี่แหละครับ ตัวนี้ ทำเอาผมสอบเข้าร.ร.จังหวัดไม่ได้เลย มันมาทั้งตอนม.1และม.4 ผมไม่มีสมาธิเลย สรุป อด

เคยมีครั้งนึง ครูก็สั่งงานให้ทำ มันเป็นคาบก่อนพักด้วย ตอนนั้นก็ขี้มาอีก ผมก็รีบปั่นๆ ผมก็บอกอาจารย์ว่าขอไปก่อน ครูถามว่าไปไหน ผมบอกไปขี้ ฮาแตกกันทั้งห้อง

อ้อ อีกครั้งนึงก็ตอน สอบTMEอะไรนี่แหละ สอบไปเรื่อยๆผมก็รู้สึกอีกแล้ว คิดในใจ เขาจะให้ตรูไปไหมฟร่ะ และแล้วก็บอกครูว่าขอเข้าห้องน้ำ ก็เดินเข้าไป ตอนลุกขึ้นเพื่อนก็บอกเลย

เห้ยไอ XX ไปขี้เหรอวะ แล้วก็หัวเราะกัน

เรื่องขี้ๆกับชีวิตผมนี่เยอะเลยครับ

retroriankidskids
11th December 2012, 22:31
เคยแต่อั้นจนถึงบ้านหวุดหวิดเลย ตอนเด็กๆผมก็เป็นนะไอ้กลัวห้องน้ำที่อื่นเนี่ยวันไหนปวดจะนั่งขลึม ดูสงบเป็นพิเศษไม่พูดไม่จากับใครทั้งนั้น แต่ปัจจุบันพอปวดปุ๊บเข้าได้ทุกที่ว่าแต่มีห้องน้ำ 555+
ผมโชคดีหน่อยเพื่อนผมแต่ล่ะคนไม่ล้อเรื่องแบบนี้กัน เพราะงั้นเวลาปวดผมสามารถตะโกนบอกพวกนี้ได้ทุกเวลา

ปล. จขกท เล่าได้ฮาโคตรเห็นภาพเลย 555

mohawke
11th December 2012, 22:34
ผมฮา ควักขี้ทิ้งถังขยะอะ 555 โอ้ยท้องแข็ง

stormeagle
11th December 2012, 22:34
เคยขี้ราดนะ เเต่เป็นที่บ้าน พ่อเเม่รู้เลยไม่ค่อยอายเท่าไร

bigspy77
11th December 2012, 22:39
เจ้าของกระทู้เขียนได้ตลกมากเลย 5 5 5 ถ้าถามผมเคยไหม ตอบได้ว่าเคย 555

gudjung007zaza
11th December 2012, 22:41
ผมเคยอนุบาล 1 เป็นอดีตที่ช้ำใจ
แล้วก็เพื่อนผม
ป.3 ประมาณบ่าย 1 ครับ ใครก็ไม่รู้ขี้แตกเหม็นกันทั้งห้อง เพื่อนก็ช่วยหากันหาไงก็หาไม่เจอพอดีไปเห็นไอ เบียร์มันนั่งยิ้มแล้วก็ทำงานอยู่เลยเดินไปใกล้ๆ ปรากฎ ว่า มันขี้แตกคากางเกง และไม่บอกใครไม่ไปห้องน้ำ นั่งยิ้มและทำงานต่อ - -*
ปล.มันเป็นเด็กเงียบๆนะ นิสัยดี ไ่ค่อยคุยกับใคร แต่ถ้าด่ามันโดนด่าครับ เป็น เซ็ท *o*

kabukiput
11th December 2012, 22:55
เคยตอนประถม อย่างอายอ่ะขอบอก ดีที่เป้นเด็กเพื่อนเลยไม่ค่อยล้อมาก เพื่อนผมดี555+ แต่อายกว่าคือตอนม.4เป้าเกงขาดตูดเลย2ครั้งอาย******

maxkungg704
11th December 2012, 23:28
ล่าสุดครับ เมื่อ 3 วันที่แล้ว ก็นั่งเล่นเกมส์ตามปกติ ก็รู้สึกปวดขี้ขึ้นมา...แต่ไม่มาก ก็เลยนั่งต่อไป จนอาการมันหายไป

จนรู้สึกว่าตดจะมาแทน และก็มั่นใจด้วยว่ามันคือตด เมื่อมั่นใจเราก็ทำการนั่งโดยเอียงตูดนิดนึง เพื่อการระบายลมที่คล่องตัว

แต่แล้ว สิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น มันไม่ใช่ตดครับ มาเป็นเนื้อ เนื้อเน้นๆๆ จังหวะนั้น ต้องเดินในท่าเหมือนมนุษย์โครมันยอง เดินย่องๆเนิบๆ

เพื่อไม่ให้เศษเนื้อนั้น กระจายไปมากกว่าเดิม พอมาถึงที่หน้าห้องน้ำก็เกิดการ ย้ำคิดย้ำทำอีกว่า เอาทำอะไรก่อน (บ้านผม ห้องน้ำกับห้องส้วม แยกกันคนล่ะห้อง)

จะเข้าห้องน้ำล้างเนื้อล้างตัวก่อน หรือว่าจะไปห้องส้วมไปนั่งทำกิจให้เสร็จๆไป ....... ถ้าเป็นท่าน ท่านจะเลือกเข้าห้องไหน

zhezazee
11th December 2012, 23:34
อ่านของ จขกท. ฮามากๆเลยครับ
ส่วนผมเคยนะครับ เคยแค่ถึง ป.1 ครับ

Falenhine
11th December 2012, 23:37
ที่ไม่ขี้ที่ รร. เพราะคิดว่าห้องนํ้า รร. ทั้งแคบ + สกปรก แล้วก็กลัวโดนเพื่อนล้อด้วย [ตอนวัยเด็ก]

nanatsukung
11th December 2012, 23:38
เคยแต่ปริๆน่ะครับ 55555
คุณนี่แก้ไขสถานการณ์ได้เจ๋งจริงๆ 5555

เคยแต่กำลังเข้าห้องน้ำอยู่ อยู่ๆก็ได้ยืนเสียงคนวิ่งมา แล้ว****ก็ถีบประตู... ประตูเปิด
แถมตรงหน้าทางออก ข้างๆห้องน้ำผู้หญิง ..ิบหาย โชคยังดีที่คนไม่มีเยอะมาก

CHRONO
11th December 2012, 23:59
ผมก็เคยเป็นนะเด็กๆไม่กล้าเข้าห้องนํ้าโรงเรียนมีข่าวว่ามีผีบ้างละแล้วท่าเข้าเพื่อนก็จะล้อประมาณไปขี้หรอไรงี้ไม่รู้ทำไมเด็กๆมันอายแต่โตมาไม่อายโว้ยด้านสุดๆประกาศให้โลกรู้ว่าตูรไปขี้ไรงี้แต่ผมฮามากเพื่อนผมตอน ป.6เพื่อนผมมันเดินมากลางวงและใช้สกลิหมุนตดอะฮามากแบบประมาณมีเพื่อนนั้งกลางวงเป็นวงกลมอะมันเดินมาตลกกลางปล่อยสกิลหมุนตดแบบฮาที่ฮาคือมันมีวัตถุสีเหลืองโผ่ลมาตรงกางเกงนี้สิตอนนั้นละคุณเอ้ยวงแตกเลย 555 มันก็อายอะมันว่ากูแค่จะตดธรรมดาไม่คิดว่ามันจะออกมาด้วยผมขำจนนํ้าตาไหลเลยอะแถมเหม็นสุดขั้วเลยแต่ก็ฮาสุดๆเหมือนกัน

-=CoMMy=-
12th December 2012, 00:31
เล่าได้สนุกมากๆครับเห็นภาพเลย (ส่วนตัวผมไม่เคยขี้แตกนะเคยแต่ฉี่แตกอิอิ) :beee

666SaTaN999
12th December 2012, 00:47
ผมยิ่งกว่าคุณอีกครับ ขี้แตกทั้งหมดไม่ต่ำกว่ายี่สิบครั้ง ผมขี้แตกยันปอห้าอ่ะ เหตุผลเดียวกันคือ ไม่ชอบห้องน้ำ รร และ ไม่กล้าขออนุญาติ เพราะอาย แต่ขี้แตกน่าอายกว่าอีกนะอิอิ

tanatorn
12th December 2012, 01:12
เล่าเรื่องสนุกดีครับ อ่านง่าย ส่วนผมไม่เคยครับปวดตอนไหนบอกครูตอนนั้นเลย ไอเรื่องเพื่อนล้อไม่ล้อมันก็มีครับล้อไปสิ ดีกว่าต้องมานั่งทรมาน พอเริ่มโตหน่อยช่วงมัธยม-ปวช ไม่ค่อยได้เข้าห้องน้ำที่โรงเรียน จะเรียบร้อยมาจากบ้านแล้วถ่ายทุกเช้าครับ มหาลัยก็ปวดตอนไหนไปตอนนั้น เป็นช่วงที่กำหนดอาการปวดไม่ได้ 555555555

[Never]
12th December 2012, 01:22
เคยครับตอนป.4 หลายๆคนรู้อยู่ห้องน้ำโรงเรียนไม่มีใครอยากเข้าเท่าไรคิดดูผมไปเรียนสี่ปี ไปขี้ไม่ถึง3ครั้งอะ 555+

satsawat7925
12th December 2012, 01:40
เคยทีนึงตอนไปเที่ยวกันพ่อที่สวนนกชัยนาท กางเกงในโดนย้อมเป็นสีทองเลยทิ้งมันไปแต่ดีนะมี Boxer 555

tnants012345
12th December 2012, 03:05
ผมเคยตอนป.1ครับ
ตอนนั้นเป็นตอนเที่ยงแล้วไปกินมะม่วงมาครับ แล้วสงสัยคงจะมะม่วงทำพิษ :heat ปวดขี้มากๆ แต่ก็ไม่กล้าเข้าห้องน้ำเพราะมันสกปรก+เหม็นมากๆครับ:heat
สุดท้ายก็ไปเล่นในห้องเรียน ผมจึงอั้นไว้อย่างสุดกำลังเด็กอย่างผมจะทำได้ แต่สุดท้ายก็ไม่ไหว มันพรวดออกมาประมาณหนึ่ง ผมรู้สึกได้เลยว่ามันมาแล้ว และยังคงรู้สึกปวดอยู่แต่อั้นไว้ จึงพยายามไม่ให้กางเกงนักเรียนไปโดนกางเกงในเดี๋ยวมันจะซึมถึงกันซึ่งคนอื่นจะเห็นเป็นรอยตรงก้นแน่นอน ผมก็ทำเนียนเดินไปคุยกับเพื่อนที่หน้าต่างซึ่งกำลังจับกลุ่มคุยกันอยู่ :sweatเมื่อคุยไปได้สักพัก นายA: "***ได้กลิ่นหนูเน่าไหม" ผมก็สะดุ้งในใจเล็กน้อยแล้วพยายามทำเนียน"เออ ใช่ๆ" ผมตอบไป นายB:"กูว่ามันน่าจะตายอยู่แถวนี้แหละ" ผมไม่รอช้ารีบเดินออกจากพวกมันทันทีทำท่าทีว่าจะออกไปคุยกับเพื่อนอีกคนผมไม่สามารถนั่งได้จึงทำได้เพียงหาที่ยืนพิงคิดหาหนทางรอดจากเหตุการณ์ครั้งนี้ ถ้าโดนจับได้ผมต้องอายยันลูกบวชแน่นอน ทันใดนั้นก็มีความคิดหนึ่งเข้ามาในหัวนั่นก็คือ โดดกำแพงกลับบ้าน ซึ่งเป็นเรื่องเสี่ยงมากคือต้องผ่านห้องพักครู่ ผ่านห้องยาม ห้องพี่ป.2 โดยไม่ให้ใครจับได้แล้วลงบันได ไปหลับหลังแทงค์น้ำ ซึ่งติดกับรั้วโรงเรียนเป็นจุดเดียวที่จะปีนกำแพงโดยไม่ให้ใครเห็น ผมเริ่มแผนการทันที โดยทิ้งกระเป๋าและทรัพย์สินต่างๆไว้ที่โต๊ะ มันตื่นเต้นมากๆจนขี้ค่อยๆเล็ดออกมาทีล่ะน้อยโดยไม่สามารถบังคับได้เลย ผมบิดตัวดูตูดตัวเองก็พบว่าขี้เริ่มซึมออกมาจนเป็นรอยที่กางเกงแล้วนั่นหมายความว่าผมไม่สามารถถอยหลังกลับได้อีกแล้วขี้ก็ปวดเหลือเกิน ไหนจะต้องไม่ให้คนเห็นอีกมันเป็นเรื่องที่กดดันมากสำหรับเด็กตัวเล็กๆคนหนึ่ง ในที่สุดผมก็ลงมาชั้นล่างได้ แล้วรีบวิ่งไปที่แทงค์น้ำ ทันใดนั้นผมได้ยินเสียงมาจากแถวกลุ่มพี่ ป.2
"มีคนปีนรั้ว" ผมไม่รอช้ารั้วที่ว่าสูงผมสามารถปีนได้อย่างรวดเร็วเหมือนมีพลังบางอย่างมาเสริมพละกำลังของผม ในที่สุดผมก็ทำได้ผมสามารถออกจากโรงเรียนได้สำเร็จ และแล้วก็ได้ยินเสียงครูสั่งให้ภารโรง
"พี่ๆมีเด็กปีนรั้ว" นั่นไง! เมื่อก่อนเคยมีเด็กปีนรั้วแล้วภารโรงคนนี้แกก็ถือไม้วิ่งไล่ตามจับแถมโดนตีอีก:eek: ในตอนนั้นผมกลัวมากๆ แต่ให้ทำยังไงได้ ผมรีบวิ่งไม่คิดชีวิตเพื่อจะไปให้ถึงบ้านซึ่งห่างจากโรงเรียนประมาณ300เมตร เป็นทางตรงหลังที่ว่าการอำเภอ อีกฝั่งจะเป็นป่า ผมรีบเข้าไปซ่อนในป่าก่อนเพราะกลัวมาก แล้วภารโรงคนนั้นก็ถือแส้วิ่งไล่มาแต่เขาไม่เห็นผมนะ ในสถานการณ์ที่กดดันขนาดนั้นไหนจะท่านั่งที่เป็นใจอีกทำให้ผมยากที่จะห้ามใจไม่ไห้ตนเองขี้
ผมพยายามลองปล่อยทีล่ะน้อยๆ "ปริ๊ด":shutup ผมแล้วหุบทวารโดยฉับพลันแต่ภารโรงคนนั้นก็ไม่ได้ยิน ผมรอจนเขาเดินกลับไปในที่สุดตอนนี้ขี้ไหลไปตามขาแล้ว แล้วผมก็เดินลัดป่าไปเรื่อยๆเพราะไม่กล้าเดินตรงถนนเพราะยังระแวงภารโรงอยู่ ในที่สุดผมก็ถึงบ้านผมสักที รีบวิ่งสุดชีวิตยิ่งเข้าใกล้ห้องน้ำทวารผมยิ่งอ่อนแรงขึ้นเรื่อยๆ:mad3 ในที่สุดไม่ทันจะถึงห้องน้ำ "พรวดดดดปราดดด ปริ๊ด":blushผมขี้แตกหน้าห้องน้ำบ้านตัวเองซึ่งน้ำขี้ที่ไหลไปตามขาของผมในตอนนั้นถือว่าเป็นตัวแทนของน้ำตาแห่งความปิติยินดีเลยเชียวล่ะ จบจ้า

แผนลับแหกโรงเรียนนรก

CM_PUNK
12th December 2012, 18:31
ฮา ๆ ๆ ๆ ๆ อันนี้ฮาจริง ประสบการณ์ขั้นสูงเลยนาย เล่นเอาท้องแข็งเลย

Gokusen
12th December 2012, 18:45
ผมไม่ขอเล่าอายมากๆ ตอนป.2 ครับไม่กล้าขอครูไปห้องน้ำรอเพื่อนขอผมก็รีบไปทันที เลอะกางเกงในด้วย:o กลับมาเรียนเพื่อนเหม็นทั้งห้อง ความแตกผมล่ะอายสุดๆในชีวิต แต่ก็อ่าน่ะป.2 อายุเท่าไหร่เอง7 ขวบเองเหอๆ:sweat นึกถึงตอนนี้ยังอายไม่หาย

Aventador
12th December 2012, 19:11
ผมเคยตอนป.1ครับ
ตอนนั้นเป็นตอนเที่ยงแล้วไปกินมะม่วงมาครับ แล้วสงสัยคงจะมะม่วงทำพิษ :heat ปวดขี้มากๆ แต่ก็ไม่กล้าเข้าห้องน้ำเพราะมันสกปรก+เหม็นมากๆครับ:heat
สุดท้ายก็ไปเล่นในห้องเรียน ผมจึงอั้นไว้อย่างสุดกำลังเด็กอย่างผมจะทำได้ แต่สุดท้ายก็ไม่ไหว มันพรวดออกมาประมาณหนึ่ง ผมรู้สึกได้เลยว่ามันมาแล้ว และยังคงรู้สึกปวดอยู่แต่อั้นไว้ จึงพยายามไม่ให้กางเกงนักเรียนไปโดนกางเกงในเดี๋ยวมันจะซึมถึงกันซึ่งคนอื่นจะเห็นเป็นรอยตรงก้นแน่นอน ผมก็ทำเนียนเดินไปคุยกับเพื่อนที่หน้าต่างซึ่งกำลังจับกลุ่มคุยกันอยู่ :sweatเมื่อคุยไปได้สักพัก นายA: "***ได้กลิ่นหนูเน่าไหม" ผมก็สะดุ้งในใจเล็กน้อยแล้วพยายามทำเนียน"เออ ใช่ๆ" ผมตอบไป นายB:"กูว่ามันน่าจะตายอยู่แถวนี้แหละ" ผมไม่รอช้ารีบเดินออกจากพวกมันทันทีทำท่าทีว่าจะออกไปคุยกับเพื่อนอีกคนผมไม่สามารถนั่งได้จึงทำได้เพียงหาที่ยืนพิงคิดหาหนทางรอดจากเหตุการณ์ครั้งนี้ ถ้าโดนจับได้ผมต้องอายยันลูกบวชแน่นอน ทันใดนั้นก็มีความคิดหนึ่งเข้ามาในหัวนั่นก็คือ โดดกำแพงกลับบ้าน ซึ่งเป็นเรื่องเสี่ยงมากคือต้องผ่านห้องพักครู่ ผ่านห้องยาม ห้องพี่ป.2 โดยไม่ให้ใครจับได้แล้วลงบันได ไปหลับหลังแทงค์น้ำ ซึ่งติดกับรั้วโรงเรียนเป็นจุดเดียวที่จะปีนกำแพงโดยไม่ให้ใครเห็น ผมเริ่มแผนการทันที โดยทิ้งกระเป๋าและทรัพย์สินต่างๆไว้ที่โต๊ะ มันตื่นเต้นมากๆจนขี้ค่อยๆเล็ดออกมาทีล่ะน้อยโดยไม่สามารถบังคับได้เลย ผมบิดตัวดูตูดตัวเองก็พบว่าขี้เริ่มซึมออกมาจนเป็นรอยที่กางเกงแล้วนั่นหมายความว่าผมไม่สามารถถอยหลังกลับได้อีกแล้วขี้ก็ปวดเหลือเกิน ไหนจะต้องไม่ให้คนเห็นอีกมันเป็นเรื่องที่กดดันมากสำหรับเด็กตัวเล็กๆคนหนึ่ง ในที่สุดผมก็ลงมาชั้นล่างได้ แล้วรีบวิ่งไปที่แทงค์น้ำ ทันใดนั้นผมได้ยินเสียงมาจากแถวกลุ่มพี่ ป.2
"มีคนปีนรั้ว" ผมไม่รอช้ารั้วที่ว่าสูงผมสามารถปีนได้อย่างรวดเร็วเหมือนมีพลังบางอย่างมาเสริมพละกำลังของผม ในที่สุดผมก็ทำได้ผมสามารถออกจากโรงเรียนได้สำเร็จ และแล้วก็ได้ยินเสียงครูสั่งให้ภารโรง
"พี่ๆมีเด็กปีนรั้ว" นั่นไง! เมื่อก่อนเคยมีเด็กปีนรั้วแล้วภารโรงคนนี้แกก็ถือไม้วิ่งไล่ตามจับแถมโดนตีอีก:eek: ในตอนนั้นผมกลัวมากๆ แต่ให้ทำยังไงได้ ผมรีบวิ่งไม่คิดชีวิตเพื่อจะไปให้ถึงบ้านซึ่งห่างจากโรงเรียนประมาณ300เมตร เป็นทางตรงหลังที่ว่าการอำเภอ อีกฝั่งจะเป็นป่า ผมรีบเข้าไปซ่อนในป่าก่อนเพราะกลัวมาก แล้วภารโรงคนนั้นก็ถือแส้วิ่งไล่มาแต่เขาไม่เห็นผมนะ ในสถานการณ์ที่กดดันขนาดนั้นไหนจะท่านั่งที่เป็นใจอีกทำให้ผมยากที่จะห้ามใจไม่ไห้ตนเองขี้
ผมพยายามลองปล่อยทีล่ะน้อยๆ "ปริ๊ด":shutup ผมแล้วหุบทวารโดยฉับพลันแต่ภารโรงคนนั้นก็ไม่ได้ยิน ผมรอจนเขาเดินกลับไปในที่สุดตอนนี้ขี้ไหลไปตามขาแล้ว แล้วผมก็เดินลัดป่าไปเรื่อยๆเพราะไม่กล้าเดินตรงถนนเพราะยังระแวงภารโรงอยู่ ในที่สุดผมก็ถึงบ้านผมสักที รีบวิ่งสุดชีวิตยิ่งเข้าใกล้ห้องน้ำทวารผมยิ่งอ่อนแรงขึ้นเรื่อยๆ:mad3 ในที่สุดไม่ทันจะถึงห้องน้ำ "พรวดดดดปราดดด ปริ๊ด":blushผมขี้แตกหน้าห้องน้ำบ้านตัวเองซึ่งน้ำขี้ที่ไหลไปตามขาของผมในตอนนั้นถือว่าเป็นตัวแทนของน้ำตาแห่งความปิติยินดีเลยเชียวล่ะ จบจ้า

แผนลับแหกโรงเรียนนรก

ถ้าผมเป็นภารโรงจะตามกลิ่นนั้นไป:hehe:hehe:hehe

samekubpom
12th December 2012, 20:13
เคยครับตอนอนุบาลนานแล้วจำได้แบบลาง ๆ 5555
ถ้าเป็นผมขี้เเตกที่ โรงเรียนโดนเพือนล้อไปตลอดชีวิตการเรียนแน่ ๆ แล้วจะเอาหน้าที่ไหนไปมองผู้หญิงหล่ะครับ 5555
ผมปวดท้องขี้ก็บ่อยนะ ปวดก็ขอครูเข้าอ่ะ จบ ผมอายตอนขอ ดีกว่า เพราะแปปเดียวเดี๋ยวเพือนก็ลืม
แต่ถ้าราดขึ้นมาก็อายยาวอ่ะครับ 5555

chanwitpop
12th December 2012, 21:38
ไม่เคยครับ

แต่เข้ามาเสพขรี้ เอ้ย!เสพความฮา
ฮาได้ฮาดีกระทู้นี้

หูรูดไม่แข็งแรงกันจริงๆ ผมเคยเดินหนีบขรี้ขึ้น-ลงดอยสุเทพมาแล้นขรี้ไม่แตกแต่แทบตาย

Maxthon
12th December 2012, 21:43
บ่อยครับ ผมเป็นคนท้องเสียง่าย ล่าสุดก็ม.3นี่ล่ะ วันก่อนไปกินเนื้อย่างมา หิวย่างไม่ค่อยสุก วันต่อมาวันจันทร์ คาบบ่ายเรียนการงานที่ห้องการงาน รู้สึกเหมือนปวดตดเลยมองซ้าย มองขวา ไม่มีใครมองไม่มีใครสนใจ เอียงก้นขึ้นมานิดนึง
ปุ๊ดด ! รู้สึกมีน้ำเหลวๆอุ่นๆออกมาด้วยนิดนึง เท่านั้นแหละนั่งเงียบ เอาไงดีวะกุรีบวิ่งเข้าห้องน้ำอย่างด่วนจี๋ พอแค่นี้ล่ะ ต่อจากนี้มันยิ่งอุบาทว์

lucifer007
12th December 2012, 22:57
เคยขี้ราดตอนป.3เพราะลนถอดกางเกงไม่ทันเลยขี้ราดหน้าส้วม :sweat