PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : The Last of Us ไม่ลง PC หรอครับ

Xelx
12th December 2012, 15:12
อยากเล่นมากครับแต่ไม่มีเงินซื้อ ps3 เลยอยากทราบว่าเกมนี้ลง PC หรือเปล่าครับ

headshot deluxe
12th December 2012, 15:35
เกมหัวหอกของ ps3 คงไม่มาง่ายๆ หรอก ไว้เห็น god of war 3 และ uncharted มาลง pc เมื่อไหร่ค่อยมาตั้งความหวังกับเกมนี้ก็ยังไม่สาย

ปล. ps3 ราคาถูกลงมากแล้ว ถ้าอยากเล่นเกมของเค้าก็ต้องลงทุนหน่อยครับ ผมเองรู้สึกผิดนิดๆ นะ ps3 ผมตั้งให้ฝุ่นจับมา 3 เดือนกว่าแล้ว เกมน่าเล่นไม่ค่อยมีเลย เห็นราคาแผ่นแล้วซื้อไม่ลง แผ่น pc ถูกกว่าเยอะ ภาพสวยกว่าด้วย

speaknase
12th December 2012, 16:02
ถ้าอยากจะเล่นผมว่า เราชาว PC ควรซื้อ เกมส์แผ่นแท้กันนะครับ เพราะเราเล่นซื้อแต่ของเถื่อนโหลดแต่ของเถื่อน แล้วจะมีค่ายเกมส์ที่ไหนอยากจะพอทเกมส์ให้เราเล่นกันบ้างหละ .. ถ้าเราซื้อแต่ของแท้ใช้แต่ของแท้ ผมมั่นใจครับว่า เกมส์ใหม่ๆที่จะออกต่อๆไปอาจจะมีลง PC แน่นอนนน

Karnov
12th December 2012, 16:10
PS3 มือสอง ราคาถูกกว่าการ์ดจอรุ่นกลางๆ ยุคนี้อีก ผมซื้อมา 5 พันเอง

headshot deluxe
12th December 2012, 16:22
เกมนี้ไม่พอร์ทหรอกครับ สร้างโดย naughty dog studio ผู้สร้าง uncharted ที่ได้รับเงินสนับสนุนจากโซนี่โดยตรง ต้องรอโซนี่เจ๊งหรือไม่ก็ microsoft หรือค่ายอื่นเข้าไปซื้อ อาจจะพอมีหวังบ้าง

speaknase
12th December 2012, 16:33
เกมนี้ไม่พอร์ทหรอกครับ สร้างโดย naughty dog studio ผู้สร้าง uncharted ที่ได้รับเงินสนับสนุนจากโซนี่โดยตรง ต้องรอโซนี่เจ๊งหรือไม่ก็ microsoft หรือค่ายอื่นเข้าไปซื้อ อาจจะพอมีหวังบ้าง

นั้นสิเน้ออ ท่าน .. Sony ไม่ค่อยชอบ พอท เกมส์ลง PC ซะด้วยสิ .. เฮ้อออ อยากเล่น God of war 3 แต่ก็ไม่มีเงินซื้อ PS3 :dash

FeriniEl
12th December 2012, 16:36
naughty dog studio ชื่อนี้ผลิตเกมส์ EX ให้ทาง Sony เท่านั้น