PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Farcry 3 ช่วยด้วยครับ stop working

godzarda
12th December 2012, 15:35
ผมลง repack black box ครับ ลงเสจก็เล่นได้เลยจะมีค้างบ้างกระตุกบ้างเล็กน้อยแต่ปิดเปิดใหม่ก้หายครับ เล่นได้จนถึงด่านที่ไปหา citra จากนั้นผมก้ไปmission ล่าสัตว์ พอขึ้น mission fail ปุ๊ป ก็ค้างเลยครับต้องกดปิด notebook อย่างเดียว พอเปิดใหม่คอมผมเหลือ resolution desktop 800x600 แต่ปรับคืนให้เป็น 1280x800 ได้อยู่ครับ แต่ปัญหาอยุ่ตรงนี้ครับ
พอผมเข้าเกมอีกทีนี้ไม่ได้แล้วครับ ตอนdouble click shortcut game ปุ๊บก็มีรูป farcry 3 ขึ้น แล้วก้ขึ้นว่า Farcry 3 has stopped working ให้ close program ครับ ช่วยผมด้วยครับเคยเล่นได้แท้ๆ งงครับ กำลังสนุกมากอารมณ์ค้างครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

headshot deluxe
12th December 2012, 15:44
ลองลงตัวเต็มดูดิครับ repack มันปัญหาเยอะ บางทีก็อัพเดทไม่ได้

wpspo2499
12th December 2012, 15:52
ตัวrepack มักมีปัญหาครับ ทางที่ดี หาตัวเต็มมาเล่นจะดีกว่า