PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : งง มึน กับตัวเอง

opera8100
12th December 2012, 17:05
คือ ช่วง 2 ปีมาหลังๆเนี่ย ผม งง กับตัวเองมากๆเลย คือผมไม่ค่อยรู้สึกว่าชอบผู้หญิงคนไหนเลย พอรู้สึกชอบแล้วจีบติด โทรคุยโทรศัพท์ได้ซักพัก มันก็เบื่อแหละ ยังไม่ถึงขั้นเป็นแฟนมันก็ เบื่อ มาก ต่อให้สวยมากๆ ผมคุยไม่กี่วันมันก็เบื่อ ผมไม่ได้มาอวดนะ แต่ผมแค่'' งง ''กับตัวเอง
คือ งง กับตัวเอง******เลย = ________ = ผมไม่ใช่เกย์นะ มั่นใจได้ ผมเคยเห็นเกย์กอดกันแล้วแทบอ้วกอ่ะ

แต่ผมก็ไม่เหงานะ อยู่คนเดียวได้ คือสรุป ผมเป็นอะไรไปแล้วอ่ะ :mad:

Shanbo
12th December 2012, 17:32
ผมเชื่อว่ามีใครอีกหลายๆ คน ที่เป็นเหมือนคุณ ไม่แปลก

มนุษย์มีสัญชาตญาณการอยู่ร่วมสูง อาจจะเกิดจากปัจจัยดังนี้ ด้านครอบครัวมีความอบอุ่นดี ปัญหาในชีวิตก็ยังคงราบเรียบดี และรวมถึงอาจจะคิดว่าตัวเองมีเสน่ห์ หาเมื่อไหร่ก็ได้

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นถ้าที่ผมกล่าวมาผิด คุณอาจจะเป็นอย่างว่าก็ได้ ผู้ชายบางคนความเป็นเกย์ในตัวยังไม่ตื่น เวลาเท่านั้นที่จะทำให้พวกเขาเหล่านี้ตื่นขึ้นมา คุณอาจจะเป็นเกย์ก็ได้นะ...

ถ้าอยากรู้ว่าตัวเองเป็นเกย์รึเปล่า ถ้าใจร้อนใช้ตัวช่วยก็ได้นะ มันคือ... ดุ้นเกย์ยังไงล่ะ กร๊ากกกกกกกกก 5555555555+

ballba
12th December 2012, 20:08
มันเป็นแค่จุดเริ่มต้นเท่านั้น อย่าพึ่งคิดว่าเราเป็นใคร

นานๆไปเราจะรู้ใจตัวเอง *-*

Innes
12th December 2012, 20:31
บางทีคุณอาจเป็นคนขี้เบื่อก็ได้ ลองใช้เวลากับใครซักคนนานๆ หาคนที่ใช่จริงๆแล้วคุณก็จะไม่งงเอง