PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : FAR CRY3 ค้างหน้าตอนLoading ทำยังไงดี

คุณอรรถชัย
12th December 2012, 21:02
ตอนหน้าloadingเปลี่ยนฉากอะครับมันค้าง มีใครเป็นเหมือนกันบ้างไหม ใครรู้วิธีเเก้บอกผมด้วย ขอบคุณอย่างเเรง
*ผมค้างตอนที่ไปช่วยเพื่อนชื่อLisaเเล้วเราเข้าไปในถ้ำเเล้วโดนตบสลบอะคับ(ช่วงเเรกๆของเกมเยย)

Gokusen
12th December 2012, 21:15
ไม่ค้างครับลงตัวFULL ครับท่านลงrepackหรือป่าว อัพเดทไดวเวอร์กาจจอ+โปรแกรมต่างๆต่อการเล่นเกมยังครับ พวกDirectx-Visual C+++ ที่มันไห้มากับตัวเกมอ่ะ อัพด้วยน่ะครับ

คุณอรรถชัย
12th December 2012, 21:17
ไม่ค้างครับลงตัวFULL ครับท่านลงrepackหรือป่าว อัพเดทไดวเวอร์กาจจอ+โปรแกรมต่างๆต่อการเล่นเกมยังครับ พวกDirectx-Visual C+++ ที่มันไห้มากับตัวเกมอ่ะ อัพด้วยน่ะครับ
ใช่ครับ ลงตัวRepack เเต่พวกไดรเวอร์การ์ดจอทั้งหลายนั้นอัพครบเรียบร้อยหมดเเล้วครับ เดี๋ยวผมลองโหลดตัวFullลงใหม่ละกัน ขอบคุณมากครับ