PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับเว็ปนี้ครับ

Windtalkers
12th December 2012, 23:55
คือผมเคยเปิดไปเจอกระทู้หนึ่งมีหัวข้อประมาณว่า "บางทีมนุษย์อาจเป็นปรสิตก็ได้"

ซึ่งเป็นวีดีโอผมก็ไปหาในคลิปโพสต์แต่ไม่เจอสักที ลองเซิจนี้ไม่เห็นเลยครับ (เขาลงใหม่หลังจากเว็ปล่มแล้วนะครับ)

คือเลยอยากจะให้ช่วยหน่อยนะครับ คือวีดีโอมันน่าสนใจมากเลยครับ แต่ลืมเซฟหน้านั้นไว้มาหาก็ไม่เจอครับ

รายละเอียดในกระทู้นั้น เป็นเกี่ยวกับการใช้ทรัพยากรที่สิ้นเปลืองของมนุษย์ที่มาผลาญพลังงานบนโลกนี้ครับ
หลังจากที่ไดโนเสาร์สูญพันธ์

ปล.ไม่ดียังไงก็ขออภัยครับ