PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [PC] SAINTS ROW : THE THIRD คลิ๊กซ๊ายมันไม่ยิงให้แต่มันกับล้มตัวลง

tonthebg
13th December 2012, 21:42
ตามหัวข้อเลยครับ งง มากๆ เลย มันทำไมไม่ยิงให้ครับ กดกี่ทีๆ ก็ล้มลง ช่วยด้วยครับผู้รู้

gamehunter
13th December 2012, 21:49
ไปเปิดสูตรไว้หรือเปล่าคับพวกCheatsในเกมหนะคับ
มันจะมีอยู่สูตรหนึ่งผมจำไม่ได้นะว่ามันเขียนว่าอะไรนะคับลองปิดสูตรที่ไม่น่าจะเกียวกับชีวิตกับกระสุนดูก่อน
แล้วค่อยมาลองกดยิงดูนะคับ ผมก็คงบอกได้แค่นี้แหละคับเพราะของผมมันเป็นของแท้ถ้าใช้สูตรแล้วจะอด Achievement เลยเล่นแบบธรรมดาๆๆ

SlienceKill
13th December 2012, 21:52
มันเป็นเควสป่าวครับ ที่กดคลิกซ้ายเเล้วให้รถชนจะได้เงินของเควสน่ะคับ

gamehunter
13th December 2012, 21:53
มันเป็นเควสป่าวครับ ที่กดคลิกซ้ายเเล้วให้รถชนจะได้เงินของเควสน่ะคับ
อ้อ อาจจะเป็นตามที่คุณ SlienceKill บอกก็ได้นะคับเพราะมันจะมีอยู่เควสหนึ่งที่จะให้เพิ่มค่า อดีนลีน มั้งถ้าจำไม่ผิด