PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำเกม pc ทีครับเอาแบบมันส์ๆอะครับ

Xelx
13th December 2012, 21:44
ช่วงนี้ไม่มีเกมเล่นครับเลยอยากได้เกมมันส์ๆมาเล่นสักหน่อยขอแบบสุดจนหยุดไม่ได้เลยนะครับ

iPoweRx
13th December 2012, 22:39
Mine Craft (ต้องมีเพื่อนเล่น โลกไม่พรุนไม่ต้องนอน เล่นคนเดียวแอบเซง)
Terraria (เล่นครั้งแรก ติดไป 5 วัน ไม่ได้หลับไม่ได้นอน)
Don't Starve (คล้ายๆ กัน แต่ terraria ดูตื่นเต้นกว่า)
Plant vs Zombie (ไม่จบไม่ได้นอน)
Recettear (อันนี้เรื่อยๆ เพลินๆ)
Kerbal Space Program (สำหรับคนที่ชอบอะไรเรื่อยๆ ช้าๆ indy สุดๆ)