PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครskid fixed gear เป็น บอกทริคในกานหัดทำหน่อยจ้า

jaykungkiku
15th December 2012, 07:32
บอกเป็นขั้นๆเลยคับ จะได้ทำเลยดูในวีดีโอแล้วไมาเข้าใจอ่า บอกหน่อยเน้อ

d15329
15th December 2012, 07:40
สกิดเลย ผมเอาขาที่ถนัดยัน บันไดไว้ แล้วหน้าขาชิดแฮนด์ ไม่ก็เกร็งเอายกตูดนิด ว่าแต่สกิดแบบไหนอะ เอายาวๆ หรือเบรคพอ แต่ผมติดเบรค ถ้าไม่จำเป็นไม่skid หรอก ****เปลืองดอกยาง
skip เอาให้ล้อมันกระโดดอะ เซฟกว่านิดๆ แต่ติดเบรคดีสุด

ปล. นายใส่ตระกร้อ หรือ ฟู้ดสเทป ด้วยปะ มันจะสกิดง่ายกว่านะ

jaykungkiku
15th December 2012, 07:43
ใส่ foot step อะ เบรคติดล้อหน้าไว้อะ อยากลอง skid ดูบ้างเพื่อมันเบรคไม่ทัน แล้ว ถ้าใช้ foot step วิธีการมันเหมือนกันมั้ยอ่า

pamzar5546
15th December 2012, 15:11
เข้ามาดูด้วยคนครับ ผมมีตะกร้อ ลองทั้งยกตูด เกร็งนู่นเกร็งนี่ โน้มตัวไปด้านหน้าจนสุดแล้ว

หรือว่า . . เป็นเพราะเราอ้วน :sweat