PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Chernobyl diaries งงนิดหน่อย...

ElFz
15th December 2012, 13:05
ใครยังไม่ได้ดูเรื่องนี้ออกเลยนะครับ เดี่ยวอ่านแล้วจะไม่ลุ้นเอาตอนดู

ตอนจบรอดคนเดียวแล้วโดนทหารจับไป แล้วหมอก็บอกว่าคุณเหนนั้นแล้ว

แล้วหมอก็ถีบส่งให้ไปห้องที่มีพวกที่เหมือนซอมบี้....

สรุปคือพวกทหารเอาคนที่เข้าไปเมืองนั้นไปทดลองอ่อครับ ถ้าไม่บอกว่าดูเรื่องอะไรอยู่ตอนจบ

เอาไปสานต่อ Resident Evil ได้เลยนะครับ ;)

แต่ก็สนุกดีนะ แต่ผิดหวังไปหน่อย นึกว่าจะเห็นอะไรมากกว่านิ

godzaz777
15th December 2012, 16:46
ประมาณนั้นครับ

gintoki
16th December 2012, 00:29
เอาจริงน่ะครับผมว่าเรื่องนี้ครายๆ DAWN OF THE DEAD หรือหนังซอมบี้อื่นๆนั้นล่ะ
ตอนแรกจะแนวผวาๆหน่อยสุดท้ายก็มั่วกินอยู่ดีจบด้วยเปิดเพลงแนวเมตทัล ....ว่ามะ

เดียวต่อไปก็จะมีเรื่อง ฟุกุชิมะไดอิชิ ล่ะมั้ง ...