PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีไครเล่น maplestory เซิฟนอกอยู่ป่ะครับ เข้ามาหน่อยมีไรจะถาม

jinzo
15th December 2012, 18:15
คือเเบบว่า ผมอยากกลับไปเล่นเกมนี้อะครับ แต่เซิฟไทยก็ปิดไปแล้ว

แล้วลองหาเซิฟนอกเล่นดู แต่มันก็มีหลายเซิฟมากครับ

อยากรู้ว่าเซิฟใหนที่ไม่แลค+แพทช์ใหม่ล่าสุดกว่าเซิฟอื่นเลยอะครับ (เอาเซิฟที่เป็นภาษาอังกฤษนะครับ)

ปล.จะมีไครเล่นอยู่ไหมเนี่ย :sweat

:):):):):):):):)

jinzo
15th December 2012, 18:30
ดันนิดๆๆๆๆ

art555o5
15th December 2012, 18:35
แบบเถื่อนไหมครับ คูณน้อย เล่นพอสนุก สังคมดี (แต่ผมเลิกเล่นละ) แพทใหม่ล่าสุดเลยครับ คนเยอะะ !!

Extalia MS (maple.extalia.net/)

ตอนนี้เวปเข้าไม่ได้ เซิฟปิดอยู่ครับ

jinzo
15th December 2012, 18:42
แบบเถื่อนไหมครับ คูณน้อย เล่นพอสนุก สังคมดี (แต่ผมเลิกเล่นละ) แพทใหม่ล่าสุดเลยครับ คนเยอะะ !!

Extalia MS (maple.extalia.net/)

ตอนนี้เวปเข้าไม่ได้ เซิฟปิดอยู่ครับ

ขอบคุณนะ แต่ผมไม่ชอบเถื่อนอะครับ :sweat

รอต่อไป......

jinzo
15th December 2012, 20:52
ผมเคยเล่นเซิฟ SEA น่ะ แต่เลิกไปแล้ว โจรดาวเวล 194เนี้ยแหละ ลืมหมดแล้ว เล่นควบกับเซิฟไทย อ่ะ

เเล้วแลคป่ะครับ