PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง Killing Floor ของแท้กับเถื่อน ครับ

satornarm
15th December 2012, 19:45
คือว่า ของแท้มันจะ Lan กับเถื่อนได้ป่าวครับถ้า Ver มันตรงกันพอดีซื้อมาแล้วไม่มีใครเล่นด้วยน่ะครับ คนอื่นเถื่อนหมด

เพราะสิ่งนี้
15th December 2012, 19:56
ไม่ได้ครับผม แต่แท้ไปเล่นเถื่อนอะได้ ทำแบบที่เถื่อนเขาทำละมั้ง แต่เถือนกับแท้เล่นด้วยกันไม่ได้แน่นอน

ต้องทำแท้ให้เป็นเถื่อน ก๊อปไปโฟลเดอร์อื่น ลงแคร๊ก บลาๆๆๆๆ ถึงจะได้ึครับ

jooninw
15th December 2012, 20:07
ช่วยแอทเพื่อนผมทีมันไม่มีใครเล่น kf เป็นเพื่อนเลย
steam name: narudhchai_earth

satornarm
15th December 2012, 20:35
ช่วยแอทเพื่อนผมทีมันไม่มีใครเล่น kf เป็นเพื่อนเลย
steam name: narudhchai_earth

ผมเพิ่งเล่นไหม่นะครับ แต่ก็เล่นเถื่อนมานานพอสมควร

skyhot004
15th December 2012, 21:55
แท้กับเถื่อนเล่นได้ด้วยกันบางเกมนะผมจำได้

แต่เกมนี้ไม่แน่ใจ

ถ้าได้คนเถื่อนต้องลงPatchล่าสุด

ย้ำว่าต้องล่าสุดนะ

salerde
16th December 2012, 19:43
ผมลองเถื่อนแล้ว เข้าเล่นยากมาก หาห้องไม่ได้เลย ปัญหาก็เยอะ ยุ่งยาก เสียเวลากับการแก้ปัญหา เกมส์นี้ซื้อแท้ไปเลยดีกว่า

DeKidZapper
16th December 2012, 19:50
แท้กับเถื่อนเล่นได้ด้วยกันบางเกมนะผมจำได้

แต่เกมนี้ไม่แน่ใจ

ถ้าได้คนเถื่อนต้องลงPatchล่าสุด

ย้ำว่าต้องล่าสุดนะ
มีเกมสื1แน่นอนทีเถื่อนกับแท้เล่นโดยไม่ต้องแก้อะไรเมสื teraria แค่มีไอพีก็เข้าจอยได้สบายเลยครับผมใช้กับเพื่อนผมบ่อย

satornarm
17th December 2012, 01:29
ผมลองเถื่อนแล้ว เข้าเล่นยากมาก หาห้องไม่ได้เลย ปัญหาก็เยอะ ยุ่งยาก เสียเวลากับการแก้ปัญหา เกมส์นี้ซื้อแท้ไปเลยดีกว่า

ครับผมก็แท้ไงแต่เพื่อน ๆ ดันไม่มีผมก็เหงาอะพวกมันเล่นด้วยกันหมด

Pinchot
17th December 2012, 02:06
ชวนเพื่อนซื้อเลยครับ ตอนคริสต์มาส ไม่แพงมากหรอกครับ ผมก็รอคริสต์มาสอยู่