PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : X-COM Enemy Unknown รบกวนผู้รู้ชี้แนะหน่อยครับ

katroru
15th December 2012, 20:28
CHeat ที่ให้เราเปลี่ยนชื่อ หทาร เก่งๆ 4 คน ]Joe Kelly (Heavy) Ken Levine (Sniper) Otto Zander (Assault) Sid Meier (Support)[/SIZE] 4 คนนี้อ่ะครับ
ผมเข้าไปเปลี่ยนชื่อ จะเอา4 คนนี้แล้ว แต่ มันไม่ขึ้น เปลี่ยนให้อ่ะครับ ทำตามขั้นตอนแล้ว มันก็เปลี่ยนแค่ชื่อเฉยๆ มันไม่ยอมาเปลี่ยน ตัวทหารให้ ไม่ทราบว่าผม พลาดตรงไหนหรือเปล่า
รบกวนผู้รู้ ช่วยชี้แนะให้หน่อยครับ เอาแบบภาษาไทย ชัดๆ เข้าใจง่ายๆ รบกวนด้วยคร้าาาบ ขอบคุณครับ:sweat