PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปุ่มลัดโน็ตบุ๊คเสียคับ

naymasun
15th December 2012, 21:59
ผมใช้โน็ตบุ๊ค MSI ปุ่มลัดมันจะเป็นแบบทัสกรีนอะคับแล้ว คือสงสัยว่ามันจะช็อตหรือป่าวก็ไม่รู้

ผมยังไม่ได้ลองลงวินโดว์ใหม่

แต่ผมอยากรู้วิธีเปิดแบบไม่ต้องกดทางลัดคับพอจะมีไหม

ปุ่มที่เสียก็มี ไวเลส บูทูธ แล้วก็กล้องอะคับ แต่ตอนนี้ผมอยากรู้วิธีเปิดกล้องมาก :(

shadowrealms
16th December 2012, 22:24
โอ้วว .. ผมว่าหาคนซ่อมให้ดีกว่าไหมครับบ .. ผมก็ไม่แน่ใจน้ะ .. ปกติ ไวไฟ กับ บูทูธ ถ้าลงไดร์เวอร์แล้วเราก็สามารถควบคุม ว่าให้มันปิดหรือเปิดได้น้ะครับบ . กล้องนี่.. ผมไม่แน่ใจเหมือนกัน

naymasun
22nd December 2012, 09:09
ผมไปซ่อมมาแล้วคับ เขาบอกว่าอะไหล่ไม่มีต้องไปสั่งที่ศูนย์เลยอะคับ แต่ว่ามันแพงแถมต้องรออีกกี่เดือนก็ไม่รู้ :sweat

shadowrealms
22nd December 2012, 22:07
เห้อ .. งั้นก็ต้องบอกเขาว่า ของมากเมื่อไรให้โทรหา .. แล้วเราก็พาไปซ่อมครับบ ในระยะนี้ก็เล่นแบบไม่ต้องใช้มันก่อนสิ !