PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คิดว่าผมจะทำสำเร็จมั้ย???

Aventador
15th December 2012, 23:45
วันนี้ก็มีเวลามาโพสท์เหมือนเคย ผมคิดเรื่องที่จะมาเล่าได้ เลยจะมาเล่าให้ฟังครับ

คือสิ่งที่ผมจะทำอยู่คือ"โสตตลอดชีวิต"

ผมรู้ว่าเวปนี้มีคนโสตอยู่รวมทั้งตัวผมเองที่โสตอย่างภูมิใจเพราะอะไร?? มาอ่านได้เลยครับ
ผมอายุ16ปี ใกล้จะ17ละครับ
ผมไม่เคยมีแฟนเลยสักคนเดียว เพื่อนผู้หญิงที่รู้จักก็ไม่มีเลยสักคนตั้งแต่ผมได้เข้าสู่วัยรุ่น (ตอนวัยเด็กมีเยอะมาก)

ผมนะมีคุณสมบัติของคนโสตครบสูตรเลยครับ
ทั้งไม่หล่อ(เพื่อนบางที่ก็ชอบทักว่าหล่อ ไม่รู้มันแกล้งผมหรือเปล่า?) ไม่แมน เรียนไม่เก่ง(อยู่ระดับปานกลาง) ไม่เปิดใจ ไม่เคยแอบชอบใครเลยสักคน
ไม่มีความรักเลยแม้แต่น้อย ทั้งๆที่แก่ขนาดนี้แล้ว ไม่เหล่ผู้หญิงด้วย(หลบด้วยหน้าซ้ำ)
แถมกลัวผู้หญิงวัยเดียวกันอีก เวลาอยู่ข้างๆ เช่น บนรถเมล์
คือมันจะรู้สึกกดดันโคตรๆเลยครับ เวลาอยู่ใกล้ผู้หญิง แล้วมีความรู้สึกว่า"พวกเธอจ้องหน้าผมบ่อยหรือเกิน"ผมหันไปมองยังไม่หลบตาผมเลย :dntknw:dntknw:dntknw:dntknw
อีกอย่าง"ใครมันจะไปชอบผมครับ":o:o:o:o:o
ที่กล่าวมาง่ายๆคือ "เนื้อไม่หอมนั่นเอง":o:o:o

แต่ผมชอบแบบนี้มากๆๆๆๆๆ ไม่ต้องรับผิดชอบคนอื่น (ทั้งๆที่ตัวเองยังไม่รอดเลย)
แถมผมเป็นคนรักอิสระมากๆ และชอบอยู่กับเพื่อนฝูงมากกว่าครับ ผมไม่อยากลืมเพื่อน
ไม่อยากให้มันมาทำลายชีวิตวัยเรียนของช้านนนนนน
อีกอย่าง "เพื่อนทิ้งเพื่อนไม่เป็นครับ!!!" (ยกเว้นขยะนะ โยนลงเอาพื้นดื้อเลย:sweat:sweat)

แต่คนชอบบอกผมว่า โตไปเดี๋ยวก็มีเองแหละ แต่ผมยังไม่มีแววเลย ยังลั้นลาอยู่ปกติสุข
คือ"เรื่องนี้ผมจะไม่ยุ่ง" และจะไม่มีเพศสัมพันธุ์กับใครทั้งสิ้น จะซิงตลอดชีวิต(จะทำได้หรือเปล่าน้า:confused:)
ผมจะพยายามฝ่าฟันมันให้ถึงที่สุด เจ้าเล้าโลมหรือกระตุ้นยังไงกุก็หนีลูกเดียว
ผมจะต้องหนีมันให้ได้ถึงที่สุด เรื่องความรักนะ เบิร์ด ธงไชย ยังอยู่ได้เลย ทำไมผมถึงจะอยู่ไม่ได้ละ???
ผมภูมิใจนะเนี่ยที่อยากโสตแล้ว มีคุณสมบัติพร้อมอย่างนี้

คิดว่าผมทำได้ไหมครับ"โสตและVirginตลอดชีวิต"

ปล.อย่าคิดว่าผมไม่มีแฟนผู้หญิงแล้วมีผู้ชายแทนนะ:p:p:p:p:p

นี่เป็นความเห็นส่วนตัวของผมนะครับ ทระทบกระทั่งอะไรไปต้องกราบขอโทษเป็นอย่างมากด้วยนะครับ

แฟนมีไว้เพื่อให้เราชื่นใจ ในเวลาท้อหรือผิดหวัง (มีไว้ก็ดีครับ)

ว่าแต่ท่านไม่ชอบผู้หญิงเลบหรอ = ="
มันรู้สึกกดดันนะครับ ทำตัวไม่ถูกเลยครับ

คือ ผม ไม่เคยมีแฟนเลยครับ

ตอนนี้ผมผันตัวเองมาเป็นเกย์แล้วครับ :อิอิอิอิ โอโคโคเค เฮ้
เอาจริงอะ:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat

ผลตรวจ จขกท. : เสื่อมสมรรถภาพทางเพศถาวร
อยากเสื่อมเหมือนกัน5555555+:o:o:o

คอเดียวกับผมเลย โสด ซิง ตลอดชาติ

ผมก็เหมือนกันเลย โรคกลัวผู้หญิงเนี่ย แทบไม่กล้าคุยอยู่ใกล้ๆก็ทำไรไม่ออกแต่ผมเคยมีครั้งเดียวแล้วก็ไม่มีอีกเลย เดือนหน้าจะ 19 ละแล้วผมเป็นคนเงียบๆด้วยแบบว่าเพื่อนในห้องอะผมคบแค่ 3-5 คนแค่นั้นแล้วผมไม่คุยกับใครอีกเลยนอกซะจากจะมีคนมาคุย

เฮ้ย จขกท เหมือนผมเป๊ะเลย เดี๋ยวฟ้อง ข้อหาละเมิด ลิขสิทธิ์เลยนี่
แต่มีบางอย่างไม่เหมือนนี่หว่า ตรง โสตตลอดชีวิตนี่นะสิ ผมแค่ หน้าตา ธรรมดา พูดไม่เก่ง = =
กลัวผู้หญิงไม่กล้าแตะเลยล่ะ รุ่นเดียวกัน กับรุ่นพี่ กลัวตัวเองคิดไปไกล
หน้ากลัว เหว๋อออออออออออออ :dash
จับมือหน่อยครับ

ก็ตามนั้นแหละครับอีกอย่างที่จะต้องสําเร็จคือความฝันของคุณเองด้วยน่ะครับว่าอยากเป็นอะไรอย่าหมกมุ่นกับความรักมากละครับ^^
จะลองพยายามดูครับ

โสดทั้งชีวิตก็มีนะครับ ผมไม่ได้หมายถึง พระ นะ = =

แต่มันอยู่ที่เราจะเลือก ส่วนใหญ่พอโตขึ้นก็อยากมีกันทั้งนั้นหละ แต่บางคนก็ยังอยากโสดอยู่อย่างนั้น

ผมก็ไม่ต่างอะไรกับคุณหรอกแต่ก่อน

รถเมล์คันไหนมีผู้หญิงผมไม่ขึ้นอ่ะ ขึ้นไปทำตัวไม่ถูก เหงื่อไหลเป็นสายน้ำเลย ผมอาย ผมไม่กล้า

ผมคิดว่าผมมันไม่หล่อ ผมไม่เคยมีความมั่นใจในตัวเองเลย

แต่ผมเลือกที่จะเปลี่ยนชีวิตผม ด้วยความรัก

และผมก็ลงมือทำมันสำเร็จเรียบร้อยแล้ว ทุกวันนี้ คันไหนมีหญิงรีบขึ้นเลย 555
ไม่รู้ว่าผมจะเป็นแบบคุณในอนาคตหรือเปล่า:yes:yes:yes:yes:yes

จขกท. เป็นเกย์ :o
http://upic.me/i/4d/jze6p.jpg (http://upic.me/show/38542719)

lovelyseed
15th December 2012, 23:48
แฟนมีไว้เพื่อให้เราชื่นใจ ในเวลาท้อหรือผิดหวัง (มีไว้ก็ดีครับ)

ว่าแต่ท่านไม่ชอบผู้หญิงเลบหรอ = ="

fournarak
15th December 2012, 23:48
อายุ 16-17 เอง ชีวิตยังอีกไกล ยังต้องเจออะไรอีกเยอะ สักวันความคิดจะเปลี่ยนเอง

ballba
15th December 2012, 23:52
โสดทั้งชีวิตก็มีนะครับ ผมไม่ได้หมายถึง พระ นะ = =

แต่มันอยู่ที่เราจะเลือก ส่วนใหญ่พอโตขึ้นก็อยากมีกันทั้งนั้นหละ แต่บางคนก็ยังอยากโสดอยู่อย่างนั้น

ผมก็ไม่ต่างอะไรกับคุณหรอกแต่ก่อน

รถเมล์คันไหนมีผู้หญิงผมไม่ขึ้นอ่ะ ขึ้นไปทำตัวไม่ถูก เหงื่อไหลเป็นสายน้ำเลย ผมอาย ผมไม่กล้า

ผมคิดว่าผมมันไม่หล่อ ผมไม่เคยมีความมั่นใจในตัวเองเลย

แต่ผมเลือกที่จะเปลี่ยนชีวิตผม ด้วยความรัก

และผมก็ลงมือทำมันสำเร็จเรียบร้อยแล้ว ทุกวันนี้ คันไหนมีหญิงรีบขึ้นเลย 555

goozza
15th December 2012, 23:53
ประสบการณ์ ยังรออยู่อีกเยอะ

jengdexinw
15th December 2012, 23:56
อายุ 16-17 เอง ชีวิตยังอีกไกล ยังต้องเจออะไรอีกเยอะ สักวันความคิดจะเปลี่ยนเอง ก็ตามนั้นแหละครับอีกอย่างที่จะต้องสําเร็จคือความฝันของคุณเองด้วยน่ะครับว่าอยากเป็นอะไรอย่าหมกมุ่นกับความรักมากละครับ^^

nakiann123
16th December 2012, 00:16
คือ ผม ไม่เคยมีแฟนเลยครับ

ตอนนี้ผมผันตัวเองมาเป็นเกย์แล้วครับ :อิอิอิอิ โอโคโคเค เฮ้

speciallah
16th December 2012, 00:40
อายุยังน้อยอยู่นะครับ พอเป็นผู้ใหญ่มากกว่านี้ก็คงจะตัดสินใจได้เองว่าจะโสดหรือจะหาแฟน ตอนนี้คุณอาจจะยังไม่อยากมีแต่อีกหน่อยไม่แน่หัวใจคุณอาจจะเรียกร้องก็ได้

ปล.โสด ใช้ ด นะครับ

ปล.สอง วัยรุ่นสมัยนี้ชอบคิดว่าตัวเองแก่แล้วจังเลย ทั้งๆที่ยังไม่ถึง 20 กันเลยด้วยซ้ำ :sweat

~RIP~
16th December 2012, 00:41
ผลตรวจ จขกท. : เสื่อมสมรรถภาพทางเพศถาวร

Mcarmy
16th December 2012, 01:01
เฮ้ย จขกท เหมือนผมเป๊ะเลย เดี๋ยวฟ้อง ข้อหาละเมิด ลิขสิทธิ์เลยนี่
แต่มีบางอย่างไม่เหมือนนี่หว่า ตรง โสตตลอดชีวิตนี่นะสิ ผมแค่ หน้าตา ธรรมดา พูดไม่เก่ง = =
กลัวผู้หญิงไม่กล้าแตะเลยล่ะ รุ่นเดียวกัน กับรุ่นพี่ กลัวตัวเองคิดไปไกล
หน้ากลัว เหว๋อออออออออออออ :dash

Chetose
16th December 2012, 01:56
การที่เรามีแฟนมันก็ดีนะ เราจะพยายามทำสิ่งต่างๆให้ดีให้สำเร็จ ให้กับใครคนนั้นที่จะมาอยู่ข้างๆกายเรา

tonza
16th December 2012, 07:14
ผมก็เหมือนกันเลย โรคกลัวผู้หญิงเนี่ย แทบไม่กล้าคุยอยู่ใกล้ๆก็ทำไรไม่ออกแต่ผมเคยมีครั้งเดียวแล้วก็ไม่มีอีกเลย เดือนหน้าจะ 19 ละแล้วผมเป็นคนเงียบๆด้วยแบบว่าเพื่อนในห้องอะผมคบแค่ 3-5 คนแค่นั้นแล้วผมไม่คุยกับใครอีกเลยนอกซะจากจะมีคนมาคุย

portroyal111
16th December 2012, 07:16
คอเดียวกับผมเลย โสด ซิง ตลอดชาติ

OhHo
16th December 2012, 11:26
ผมเคยเป็นนะ แต่พัฒนาตัวเองล้ะ เพื่อนผญเต็ม พูดมากขึ้น

เดี๋ยวนายก็มีเองอะ แฟนอะ ถ้าไม่เป็นเกย์ก่อนนะ 55555

Michiri
16th December 2012, 11:35
อุดมการเดียวกับผมเลยครับ -0-
ผมก็16 ย่าง 17 เหมือนกัน

Choas67
16th December 2012, 11:45
อืม.....ก็นะ มีอุดมการณ์คล้ายกับผมเลยแหะ....โดยเฉพาะเรื่อง ผู้หญิงเนี่ยตามจริงผมก็ไม่ได้สนใจมันมากหรอก.

แค่ได้ทำในสิ่งที่ตัวเองรู้สึกดีใจก็ เป็นพอแล้วครับ :yes

Droge.
16th December 2012, 11:47
ลองคิดถึงอนาคตเวลาตอนเราแก่

rujzababin
16th December 2012, 11:56
จขกท. เป็นเกย์ :o

gspretun
16th December 2012, 12:21
ผมทำได้ครับ ผมทำได้ เเต่ผมไม่ซิงเเล้วนะ 555+
ขอเเค่ถุงยาง มั่วเเค่ไหนก็มั่วได้ 5555+

l3asicevil
16th December 2012, 12:35
ผมก้อโสดอยุ่มา 22 ปีแล้วครับ ส่วนตัวในความคิดผม พวกผู้หญิงวัยเรียนที่เคยเจอมา (แต่ไม่เคยคบใคร)

รู้สึกว่าจะค่อนข้างเอาแต่ใจ ปัญหาเยอะ เหมือนไม่มีวุฒิภาวะกันหมดเลย ผมเป็นคนชอบผู้หญิงที่มีความเป็นผู้ใหญ่น่ะครับ

เลยโสดมาจนถึงทุกวันนี้ รอเรียนจบทำงานก่อน หวังว่าจะเจอผู้หญิงในอุดมคติซักคน

thanarak_ok
16th December 2012, 18:24
ถึงกับเป็นประเด็นเลยเร๊อะะะะ

ตอนไม่มีก็พูดได้แหละครับ พอมันจะมา เดี๋ยวก้ทำตัวไม่ถูกเอง

Granado
16th December 2012, 19:10
อ่อ คุณเป็นแบบนี้นี่เอง ชอบอิสระ
https://encrypted-tbn3.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcT16e6Ya9pg-RaQYPztNKlxRd1WYKc_dERN5LEmBkC7tLzigpwcNw

โอมอาร์ม
16th December 2012, 19:24
เหมือนกันแหละครับผมอายุ 15 แล้วก็ยังไม่เคยมีแฟนเหมือนกัน

atomza07
16th December 2012, 19:43
ขอต้อนรับเข้าสู่ วิถีทางแห่งราชันย์ซิง

http://www.youtube.com/watch?v=JO2k7QJtugg

ผมชอบเวอรืชั่นเก่าแหะ :yes

visavadanai
16th December 2012, 19:43
คือ ผมเคยมีเเฟนเป็นผู้หญิงน่ะ ผมอยากรู็ เพราะเลือนักวิทยาศาสตร์มันเข้ม เลยอยากลอง (เเต่ไม่ถึงขั้นมีsex) สรุป ไปไม่รอด ผมไม่ชอบนิสัยผู้หญิงด้วยเเหละ ก็เลย คิดเเบบเจ้าของกระทู้ โสด ตลอดไป อยู่คนเดียวชิวๆ อยู่กับเพื่อนๆ กับธรรมชาติ กับตำราเรียน กับคนไข้ กับผู้คนรอบข้าง เอาไปเอามา ผม ปลายเป็นเกย์ซะงั้น ฮ่าๆๆๆๆ อย่าคิิดมากครับ ถ้าตั้งใจเเล้ว ก็จงทำ ถ้าคิดว่า มัน ดีเเล้วสำหรับเรา

Aventador
16th December 2012, 20:13
คือ ผมเคยมีเเฟนเป็นผู้หญิงน่ะ ผมอยากรู็ เพราะเลือนักวิทยาศาสตร์มันเข้ม เลยอยากลอง (เเต่ไม่ถึงขั้นมีsex) สรุป ไปไม่รอด ผมไม่ชอบนิสัยผู้หญิงด้วยเเหละ ก็เลย คิดเเบบเจ้าของกระทู้ โสด ตลอดไป อยู่คนเดียวชิวๆ อยู่กับเพื่อนๆ กับธรรมชาติ กับตำราเรียน กับคนไข้ กับผู้คนรอบข้าง เอาไปเอามา ผม ปลายเป็นเกย์ซะงั้น ฮ่าๆๆๆๆ อย่าคิิดมากครับ ถ้าตั้งใจเเล้ว ก็จงทำ ถ้าคิดว่า มัน ดีเเล้วสำหรับเรา

เฮ้ย ถึงกับเป็นเกย์เลยเหรอครับ??? คุณพูดจริงอะ!! ชักหวั่นๆแล้วสิเนี่ย - -*

bagza147
16th December 2012, 20:23
จขกท คิดเหมือนผมเลยยยยยย พวกเดียวกันนนนนนน
:pardon

smokebigbite
16th December 2012, 20:25
ใจเย็นไอ้น้อง อนาคตยังยาวไกล

เคยได้ยินเรื่อง เบญจเพสมั้ย นั้นแหละอาจเป็นจุดพลิกผันของชีวิตก็เป็นได้นะ

eee7112542
16th December 2012, 20:27
ยินดีด้วยครับท่าน
ผมก็ก็จะพยายามเป็นเพื่อนท่านเหมือนกัน
หลังจากได้เห็นพี่สาวทั้งสามคนของผมมีแฟนแล้ว
ผมก็รับรู้ได้ถึงความน่าสยดสยองของพี่หญิงเลย