PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องที่ใส่ปืนของเกม ACIII ครับ

Snomoke
16th December 2012, 15:59
คือที่ใส่ปืนที่เราไปคราฟมาแบบใส่ได้สองอันอ่ะครับ อยากถามว่าเอาปืนใส่่ช่องที่สองยังไงงง ? :sweat:eek:

ganandgun
16th December 2012, 16:59
ลงไปใต้บ้านเราอะครับ

Spermz
16th December 2012, 17:18
คือที่ใส่ปืนที่เราไปคราฟมาแบบใส่ได้สองอันอ่ะครับ อยากถามว่าเอาปืนใส่่ช่องที่สองยังไงงง ? :sweat:eek:

จะมีปัญหา 2 อย่างครับ

คือ 1.นายยังไม่ได้คราฟซองเก็บปืนกระบอกที่ 2
2.เกมตอนนี้มีบัคอยู่คือพกปืนแล้วปืนหายครับ

ส่วนตัวผมติดบัคใช้ Englishflinlock กับอีกกระบอกเป้น doublebarrel กลายเป็นมีปืนที่ยิงได้ 3 นัดครับ

Snomoke
16th December 2012, 17:51
ลงไปใต้บ้านเราอะครับ
มันเลือกไม่ได้หนิครับว่าเอาใส่อันไหนอันที่ 1 อันไหนอันที่ 2

จะมีปัญหา 2 อย่างครับ

คือ 1.นายยังไม่ได้คราฟซองเก็บปืนกระบอกที่ 2
2.เกมตอนนี้มีบัคอยู่คือพกปืนแล้วปืนหายครับ

ส่วนตัวผมติดบัคใช้ Englishflinlock กับอีกกระบอกเป้น doublebarrel กลายเป็นมีปืนที่ยิงได้ 3 นัดครับ
ผมคราฟไปแล้วครับ ปัญหาคือ ผมใส่ได้สองอันก็จริงแต่ผมเลือกกระบอกที่สองไม่ได้ว่าจะเอาปืนไหนอ่ะครับ

Snomoke
17th December 2012, 21:59
ดันหน่อยครับๆ อยากรู้จริงๆ

nontawat02
18th December 2012, 00:25
ไปที่ร้านขายอาวุธ แล้วไปที่ Firearms แล้วเลือกอันใดอันนึง ถ้าไม่ซื้อก็คราฟเอา

RlucksN
18th December 2012, 00:51
เห็นหลายคนตอบไม่ตรงคำถาม = =

จขกท.เขาต้องการถามว่า "จะเลือกปืนใส่ช่องที่ 2 ยังไง" เพราะช่องที่ 2 เราไม่สามารถเลือกปืนที่จะใช้ได้ ตัวเกมมันจะออโต้ให้เป็นปืนที่ดีรองลงมาจากปืนที่เราเลือก

ผมเองก็ไม่รู้นะครับว่าเลือกปืนใส่ช่่อง 2 ยังไง แต่คิดว่ามันน่าจะออโต้ให้มากกว่า

Snomoke
21st December 2012, 19:25
เห็นหลายคนตอบไม่ตรงคำถาม = =

จขกท.เขาต้องการถามว่า "จะเลือกปืนใส่ช่องที่ 2 ยังไง" เพราะช่องที่ 2 เราไม่สามารถเลือกปืนที่จะใช้ได้ ตัวเกมมันจะออโต้ให้เป็นปืนที่ดีรองลงมาจากปืนที่เราเลือก

ผมเองก็ไม่รู้นะครับว่าเลือกปืนใส่ช่่อง 2 ยังไง แต่คิดว่ามันน่าจะออโต้ให้มากกว่า
ขอบคุณครับที่ตอบแทน ตอบไม่ตรงสักคน - -:sweat