PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับไดร์เวอร์ Window 7 ครับ

OXYGENz
16th December 2012, 18:38
คือเวลาผมเล่น เน็ต เช่นพวก Youtube , Jokergames อย่างงี้อะครับ มันชอบค้างแปปนึงอะครับแล้วก็ขึ้นว่า " Display driver stopped responding and has recovered " ย่อยลงมาอีก " Display driver AMD driver stopped responding and has successfully recover" มันมีปัญหาอะไรหรอครับ บอกวิธีแก้ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ จิบิ ๆ :blush

shadowrealms
16th December 2012, 22:03
มันเหมือนกับว่าไดร์เวอร์การ์ดจอเก่าน้ะครับ โหลดตัวใหม่ดูน้ะ

OXYGENz
17th December 2012, 14:25
มันเหมือนกับว่าไดร์เวอร์การ์ดจอเก่าน้ะครับ โหลดตัวใหม่ดูน้ะ
ขอลิงค์โหลดตัวใหม่ๆหน่อยได้ไหมครับ

ORZGFXz
17th December 2012, 14:36
ขอลิงค์โหลดตัวใหม่ๆหน่อยได้ไหมครับการ์ดจอ ATI โหลดได้ที่ http://support.amd.com/us/gpudownload/Pages/index.aspx เลยครับ

speaknase
17th December 2012, 15:16
ลองโหลดไดว์เวอร์การ์ดจอตัวล่าสุดมาลงดูครับ .. ไดว์เวอร์ AMD ก็มีปัญหาอย่างงี้หละ ผมแนะนำให้ลงไดว์เวอร์จากแผ่นที่ให้มากับกล่องถ้าใช้การ์ดจอแยก หรือถ้าใช้ ออนบอร์ดก็เอาไดว์เวอรที่ให้มากับแผ่นเมนบอร์ด ...