PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมด้วยยยยยยยยยยยยยย -/\- TT !!!!!!!!!!!

vestige123
17th December 2012, 12:38
ผมเล่นmirror edgeได้ตอนลงเสร็จแล้ว เล่นได้ชาร์ปเตอร์3 แล้วพอมันวิ่งช้าผมก็ลงแพท1.01ไปแล้วก็ลงแคร็กเกมอีก แล้วก็ลองเข้าเกมปรากฎว่ามันขึ้นหน้าต่างเกม

แต่พอจะเข้าไปในตัวเกมมันหลุดอ่ะครับ มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย (รูปถ่ายไม่ได้ -0-) ช่วยหน่อยนะสเปคผมว่าไม่น่าเกี่ยวนะ ก็เล่นได้ปรับภาพสุดเลยอ่ะ ไม่แลคเลย แต่เข้าเกมไม่ได้TT:confused::confused::confused:

ลงแคร็กใหม่ก็เข้าไม่ได้

oolldjlloo
17th December 2012, 12:39
หาcrack คือวิธีที่1 ส่วนวิธีที่2ลงเกม+อัพpatch+หาcrack ที่ไม่ใช่ตัวcrackเดิม

vestige123
17th December 2012, 12:45
หาcrack คือวิธีที่1 ส่วนวิธีที่2ลงเกม+อัพpatch+หาcrack ที่ไม่ใช่ตัวcrackเดิม

เด๋วจะลองลงใหม่ดูครับ หาcrackมา 5อันละ ก็ไม่ได้ซักที ขอบคุณครับ